• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM LIFE - PDAVIET ROM 6.1 (Core 19949) by TranMinhMan

vnsmedia

Không tài nào Download được bác à. Bác chia sẻ link khác cho anh em được không.
Cảm ơn!

hoang99992003

Mẫn ơi. Minh đã up rom của bạn, mọi vần đề rất OK, nhưng nếu Sync với PC bằng bluetooth thi không được. bản cũ thì minh Sync bình thường, bản nay mình làm cách nào cũng không được, ban nghien cứu thêm chút nha.
bạn đã có bản Rom nào mới hơn chưa???
Thanks

Sonblack

Super V.I.P
Mẫn ơi. Minh đã up rom của bạn, mọi vần đề rất OK, nhưng nếu Sync với PC bằng bluetooth thi không được. bản cũ thì minh Sync bình thường, bản nay mình làm cách nào cũng không được, ban nghien cứu thêm chút nha.
bạn đã có bản Rom nào mới hơn chưa???
Thanks
Bản này lâu rồi, các bản mới hơn có rồi mà, sao không tìm thấy vậy cà! :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

hoang99992003

mình sử dụng bản 6.0 của hãng thì sync bluetooth binh thuong, minh down bản mới trong trang 2 chứ đâu, cài vô thì sync bluetooth không được, ai sync được thì chỉ mình với.
thanks

BraDo

mình sử dụng bản 6.0 của hãng thì sync bluetooth binh thuong, minh down bản mới trong trang 2 chứ đâu, cài vô thì sync bluetooth không được, ai sync được thì chỉ mình với.
thanks

T2M đang nghiên cứu vấn đề này ở ATOM LIFE - PDAVIET ROM 6.1 (Core 20273)....bạn qua đó chờ bản fix lỗi nhé!