• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM LIFE - PDAVIET ROM WM6.1 Manilla 2D (Core 20755) by TranMinhMan

metalica

Góp ý ti...
mình thấy cái pbar k pro tẹo nào, đặt nó chung voi touchFlo thấy:mad:) lắm
cuối cùng mình chọn phương án cài menu O2...:D
giá như Mẫn cài WkTASK sẽ pro và lạ hơn nhiều.
any way, thanks u so much...=D>=D>=D>

vutuantu1990

Góp ý ti...
mình thấy cái pbar k pro tẹo nào, đặt nó chung voi touchFlo thấy:mad:) lắm
cuối cùng mình chọn phương án cài menu O2...:D
giá như Mẫn cài WkTASK sẽ pro và lạ hơn nhiều.
any way, thanks u so much...=D>=D>=D>

Tôi biết cái pbar nó lởm rồi nên tôi backup sẵn cái Wktask từ 753 rồi cài lại vào 755 , Wktask tồn ram hơn nhưng cũng chẳng đáng là bao với >200kb thì phải

Đây tôi Upload cái WkTask đây (đuôi .7z của 7-Zip nhé) , bác nào muốn cài thì giải nén ra rôi tạo Shortcut cái file Wktask.exe vào trong Mydevice\window\StartUp là nó tự động khởi động khi Reboot ..

Chỉnh sửa cuối:

metalica

Tôi biết cái pbar nó lởm rồi nên tôi backup sẵn cái Wktask từ 753 rồi cài lại vào 755 , Wktask tồn ram hơn nhưng cũng chẳng đáng là bao với >200kb thì phải

Đây tôi Upload cái WkTask đây (đuôi .7z của 7-Zip nhé) , bác nào muốn cài thì giải nén ra rôi tạo Shortcut cái file Wktask.exe vào trong Mydevice\window\StartUp là nó tự động khởi động khi Reboot ..

hi....tks...
nhưng mà có thấy link nào đâu...:-/

metalica

hi....tks...
nhưng mà có thấy link nào đâu...:-/

thấy roài, nhưng gặp trouble mới... ko có soft để giải nén...
xài máy cty, admin ko cho cài soft tem lem...:p
vui lòng đính file rar hay zip được k???

freemanvn

Tôi thích bản ROM mới này quá, giao diện đẹp, chạy nhanh... Cám ơn bác Mẫn nhiều lắm!=D>

vutuantu1990

thấy roài, nhưng gặp trouble mới... ko có soft để giải nén...
xài máy cty, admin ko cho cài soft tem lem...:p
vui lòng đính file rar hay zip được k???

Bác search trên google phần mềm 7-Zip hay 7 Zip ý , phần mềm trên PC free , tại đuôi rar zip forum nó ko cho up tren 125 Kb

AnhPheCT

Đang nghen tỵ!!! Tại sao Atom Life có bản Rom đẹp thế! Còn Atom thường ko có!!! Mong Các Bác SonBlack và Bác TranMinhMan build cho A-E bên Atom cái Rom giống con này thì hay biết mấy!!! Chứ gần đây ROm Atom lấy màu xanh lá Ko Pro bằng màu đen!!! Chúc sức khoẽ!!!!!

huysmall

Đang nghen tỵ!!! Tại sao Atom Life có bản Rom đẹp thế! Còn Atom thường ko có!!! Mong Các Bác SonBlack và Bác TranMinhMan build cho A-E bên Atom cái Rom giống con này thì hay biết mấy!!! Chứ gần đây ROm Atom lấy màu xanh lá Ko Pro bằng màu đen!!! Chúc sức khoẽ!!!!!

Atom mà build cái ROM như thế này thì chạy xịt khói bro ơi. Do đó bro Son và bro Mẫn ko build đấy

vanjindo

anh ui, trước lúc cài rom này em back up sms bằng jeyo .
giờ em install lại, nó ko cho restore là sao :( (restore other thì nó ko hiện lên cái file back up :(( giúp em với

vutuantu1990

Sao cái phần Photo&Video của giao diện chọc vào nó chẳng có cái gì thế nhỉ

Chỉnh sửa cuối: