• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản cook cfw cho N8 và C7 PR1.2 version 3.0 by vutaikt [update 13/4/2k11]

thouae

xin bác cho em hỏi,em flash cai fw của bác cho con c7 em mua ở nước ngoài được kô.con c7 của em cũng có mã là rm-675.cam on bac

thienma2

Bạn vutaikt cho mình hỏi là bạn có thể lấy driver điều khiển cảm ứng bên v12 của C6 đem qua v14 được không

gianggino

Bác Vutaikt cho em hỏi bản FW cho C7 là RM-675 hay RM-691.em hỏi thêm luôn là Symbian^3 và Symbian Anna có liên quan thế nào với nhau.em nghe như Symbian Anna là nâng cấp của Symbian^3 phải không bác.Nếu vậy thì giờ C7 chạy được Symbian Anna chưa.thanks bác !

hiepsinight

Bản CFW của C7 là Rm-675 , symbian anna thật ra là một bản nâng cấp của symbian 3 , C7 E7 N8 C6-01 đều chạy dc , chỉ có điều nó chưa ra thôi , bác ráng đợi thêm thời gian nữa

gianggino

Bác hiepsinighy cho em hỏi thêm.Nếu em tải bản CookFW của C7 do bác Vutaikt làm về em có thể chạy bằng J.A.F được không.em thấy cái đó chạy ổn hơn Phonix.chạy bằng JAF nếu hỏng thì chạy lại (trước em chạy con 5530 của em suốt mà ;;) ) nhưng lâu rồi em không nhớ rõ cách chạy,nếu được bác nào chỉ giúp em cách chạy bằng JAF.thanks các bác. hoặc gửi vào mail cho em cũng được GiangGino@gmail.com .Em cảm ơn rất nhiều !

hiepsinight

bạn tham khảo trên diễn đàn có hướng dẫn rất chi tiết cách flash dòng symbian 3 , mà C7 ko jaf dc nha bạn , chỉ dùng dc phoenix thôi !

nhoxxxshock

ai có bản 14.002 ko cho mình với .. mình cài NAvifirm ko dc .

Chỉnh sửa cuối:

mrcoccu

cài cfw này là đã hack xong máy và cài ứng dụng tẹt đúng không bác chủ ???