• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG CÓ SUY NGHĨ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

HHN

Well-Known Member
Đang nghĩ làm gì để cho có nhìu người vào trả giá cho cái skin của mình :))

NgocVNPT

Nghĩ xem 23h ngày mai ai sẽ là người sở hữu miếng skin trong cuộc thi đấu giá gây quĩ PV ?

HHN

Well-Known Member
không biết ai sẽ là người trả giá cao nhất cho cái skin của mình ?????

Jun

đang nghĩ ... hí hí...em trên tầng 2 đang làm gì :D =)) ... ôi bậy quá :D

thangbengangnguoc

Đang muốn được trở lại thời kỳ như ở MF đây.Hồi đấy đứng trong top post bài,bây h đi học,và lại bị thằng anh hất đi,không cho dùng chung nick nữa,lập nick mới này mới được 4 hay 5 ngày post được 80 bài.Đó còn tính cả SPAM,ước gì tự nhiên server trục trặc mình lên luôn 9999999..................... bài như cheat nhỉ?Nói đùa vậy thôi,chứ đang chăm post bài lám đó ta.Qua bên tin tức thấy mặt ta liền.KEKEKE:))

Chúc Vui!!!!!

NgocVNPT

Đang muốn được trở lại thời kỳ như ở MF đây.Hồi đấy đứng trong top post bài,bây h đi học,và lại bị thằng anh hất đi,không cho dùng chung nick nữa,lập nick mới này mới được 4 hay 5 ngày post được 80 bài.Đó còn tính cả SPAM,ước gì tự nhiên server trục trặc mình lên luôn 9999999..................... bài như cheat nhỉ?Nói đùa vậy thôi,chứ đang chăm post bài lám đó ta.Qua bên tin tức thấy mặt ta liền.KEKEKE:))

Chúc Vui!!!!!

Cố lên cu em nhé :)

Status
Không mở trả lời sau này.