• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG CÓ SUY NGHĨ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

SONYVN

Mình nghĩ, bạn salemgtvt84 nên sửa lại "Hình chữ ký"! Chỉ vô tình bạn để bề mặt tờ tiền có ảnh vị Chủ tịch HCM, nằm kế cận con mèo, để ý 1 chút nhìn vào sẽ kô được hay cho lắm! (lật úp tờ tiền thì xong thôi!)

XuanTruong

Super V.I.P
Mình nghĩ, bạn salemgtvt84 nên sửa lại "Hình chữ ký"! Chỉ vô tình bạn để bề mặt tờ tiền có ảnh vị Chủ tịch HCM, nằm kế cận con mèo, để ý 1 chút nhìn vào sẽ kô được hay cho lắm! (lật úp tờ tiền thì xong thôi!)

Cảm ơn Bạn đã nhắc nhở! Mình Edit lại roài!!!:))

NgocVNPT

Hihi cu Tùng nhà ta bị nhắc nhở rồi kìa :)

thonhi

Member
Đang buồn vì dạo này PV quá ư là hình sự, nào là điều tra lý lịch TV, nào là tình hình tài chính, rồi mới đây là tính số bài viết, v. vvv.
Mình mong PV sẽ lại vui vẻ như xưa

Status
Không mở trả lời sau này.