• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

hungbn

Mình mới sử dụng PPC là T-Mobile MDA Vario. Ai đã sử dụng hoặc hiểu biết về máy này cho mình thêm kinh nghiệm về sử dụng nó nhé. Cảm ơn nhiều

vivataba

mình cũng đang dùng chú minis được 1 năm rưỡi rùi hihi đang mơ em exec nhưng kinh phí hạn hẹp...nhưng miniS mình thấy dùng rất tiện lợi

AnhChang1102

Trước tớ từng dùng O22i vs O22s nhưng toàn dùng trong thời gian ngắn 2 tháng đổ lại , không dám đụng về Rom . Thời gian gần đây xài Qtek S200 + biết đến 4rum mình nên bắt đầu nghịch ngợm :">
Tớ thấy dòng HTC Prophet có vẻ hay hơn HTC Blue Angel vs HTC Alpine vì độ ổn định của Chip + thấy kêu Vọc Rom có vẻ an toàn hơn nên cho HTC Prophet 1 phiếu :p

BlackSheep

Anh em PV giàu có quá, hixhix, em cắn răng mãi mới sở hữu được 1 con Dell Axim 51v. Dạo trước thì dùng 2020 nhưng chán quá bỏ luôn.

kodut

đang dùng 1 con dopod 818pro,dùng khá ổn ,ỗi tội khởi động hơi lâu khoản 1 phút

finalbread

Còn tôi thì O2S thấy rất ổn vừa túi tiền chỉ tội camera thì quá lởm và bàn phím khó bấm quá còn lại thỏa mãn nhu cầu vọc.Bao giờ có xiền chắc sẽ chiến EXEC :D

banhbaonong

Mình cũng bỏ một phiếu cho Universal. Ban đầu ngại dùng nó và chọn dùng những con khác vì thấy nó to và nặng nề nhưng dùng rồi thì lại thấy tiếc vì không mua nó sớm hơn :D mọi thứ đều tuyệt không quá khó khăn khi mang vác nó theo bên mình.Bây giờ quay lại dùng máy em bé bé QVGA thì chắc không quen nổi :D

duwenda

HTC Smartphone

các bác có ai dùng HTC Smartphone không nhỉ ? em mới dùng nhiều điều chưa rõ:((

ducvespa

đầu tiên dùng Os, nhờ tư vấn chú Cao Hùng China tư vấn, tiếp nữa chú Orange PSV2000, sau đó phóng qua em Uni Exec giờ thì bịn rịn em ấy lý do máy mới 99%pin chai mau quá hix..hix..giờ xài còn 70%pin tắt ngủm

levanphu

Mình đang dùng con O2 Atom, muốn đổi sang con Atom exec Mình muốn hỏi xem con Atom exec có khá hơn nhiều không ? Các ban tư vấn giúp mình với.

kingxing

O2 mini. Ko có ý định dùng PDA, do có người bắt mình xài để ...lưu tin nhắn. Giờ thì ko dứt ra đc nữa. Phấn đấu PDA có wifi!

tonihoang

Đầu tiên mình xài HP iPAQ h1910, được 01 thời gian dài thì máy bị tèo do up ROM bậy. Bây giờ còn máy mà không có ROm để up vào. Sau đó mua con O2 mini, chạy được 2 tháng thì đổi qua O2 IIs. Mới mua thêm 01 con O2 xphone IIm cũ để xài vì đã chán màn hình cảm ứng quá rồi. Nhất là khi đi ngoài đường muốn trả lời tin nhắn mà cứ sợ bị giựt mất

tuanbb

Em đang xài con HP4700.đang muốn đổi con E-TEN Glofiish X500.không biết có nên đổi không nửa.Các Bác cho em Ý kiến nha.Thanks:D

southsun

Đầu tiên mình xài HP iPAQ h1910, được 01 thời gian dài thì máy bị tèo do up ROM bậy. Bây giờ còn máy mà không có ROm để up vào. Sau đó mua con O2 mini, chạy được 2 tháng thì đổi qua O2 IIs. Mới mua thêm 01 con O2 xphone IIm cũ để xài vì đã chán màn hình cảm ứng quá rồi. Nhất là khi đi ngoài đường muốn trả lời tin nhắn mà cứ sợ bị giựt mất

dùng o2s được 7 tháng,giờ đổi qua 6233 vì có tâm trạng giống bác này híc,nhưng vẫn giữ o2 để coi phim hehe:D

nthieu52

Tui mới dùng con Atom EXC , đang muốn up rom lên WM06 các bác này có bản rom thì giúp đỡ em nhé

Đây ko phải là topic UPROM hay Thảo luận sử dụng, bạn cần phải post bài vào đúng vị trí!

Last edited by a moderator:

NhatNguyen

còn mình mới đổi từ máy Sfone :p sang dùng dopod 818 pro mới dùng nên còn đang trong giai đoạn kiểm chứng ^^

lams-blu

Mình xài 02mini 02S đang xài 02I đang mơ 02 exec để nghe nhạc tiện đây các bạn cho xin hỏi trừ ra con exec các đời sau nầy có con nào nghe nhạc hay hơn nửa không

Status
Không mở trả lời sau này.