• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

18S67705

Đã có rất nhiều người up lên 128Mb được cho G4 rồi bác ạ, có cả bản ROM hỗ trợ 128Mb cho G4 rồi. Thực ra trước kia k làm được cho G4 bởi vì chưa có ROm hỗ trợ 128Mb cho G4 thôi, còn vấn đề kĩ thuật thì hoàn toàn giống nhau. Chẳng qua là trang Octomobile này chưa chịu cập nhật thôi, có lẽ vì ít người gửi đến đó làm quá, giá quá cao. Nhưng trên thế giới có rất nhiều nơi làm được với giá rẻ hơn nhiều, ví dụ như Bangkok, Tàu đại lục, Nga,... Các bác có điều kiện qua đó thì tìm hiểu xem :D

Dân chúng cứ đua nhau up RAM lên 128 cho UNI thì có lẽ HTC cũng chẳng thể ngồi yên được nữa rồi :D, không khéo sắp tới lại cho xuất sản UNI(i) với thông số kĩ thuật là: 128 RAM ! :))--> biết đâu đấy =)). Nếu như vậy thì UNI là No.1 rồi còn gì :))

FRLVN

lần đầu sài PPC gặp ngay con O2 Atom Pin sài chưa tới 2 ngày, buồn quá. Có cách nào nâng dung lượng Pin cho con này không các bác? Thật mất lòng tin, thấy sài Universal nhiều quá. Loại này có điểm gì hay vậy các bác?

XuanTruong

Super V.I.P
lần đầu sài PPC gặp ngay con O2 Atom Pin sài chưa tới 2 ngày, buồn quá. Có cách nào nâng dung lượng Pin cho con này không các bác? Thật mất lòng tin, thấy sài Universal nhiều quá. Loại này có điểm gì hay vậy các bác?

Đơn giản là vì UNI được nhiều Người dùng yêu thích nên có nhiều đồ chơi hơn, và có một số loại mạnh mẽ hơn như Exec chẳng hạn! Chúc vui!:p:-?

pvhunggalaxy

UNI nhiều ưu điểm, nhưng so với các dòng khác thì có vẻ kém ổn định hơn và cũng không rễ để ai cũng có thể dùng đượcvà cũng phải nghiên cứu rất nhiều nữa.

acer

Thích nhất vẫn là Universal nhưng giờ thì là Flame. Mặc dù em nó bị chê còn nhiều khuyết điểm nhưng lòng vẫn trót dai........hehe.....

mybee

Em thì trung thành với o22, con hiện tại là con thứ 2 rùi, em không có ý định đổi vì mê dòng này quá keke...Mong làm wen với các bác có cùng sở thích...

hoangbaoninh

các bro cho em hỏi cách check imei của o2 exec với, kiểm tra ở device là 355195002931011 còn dùng *#06# thì được 35519500293101101 có thêm số 01?? các bác giải thích giùm, tiện cho e hỏi luôn ở trên net có trang web nào có thể check được imei đó là hàng chính hãng hay hàng giả hay không, thank các bro

Chỉnh sửa cuối:

nguoixem

Member
mình mới dùng HTC P3350,thấy kiểu dáng cũng đẹp và sử dụng cũng ổn mà sao có ít người xài dòng LOVE này thế nhỉ.Những ai cũng lỡ dại dùng chung dòng với mình thì chia sẻnit kinh nghiệm sử dụng với

huy812000

Trước kia dùng Blue Angle (O2s), giờ tính tậu 1 em Kaiser (HTC TyTN II) vì thấy nó đẹp, Pro., phù hợp với yêu thích của mình. Nhưng thấy dòng Kaiser này ít người dùng quá, cả trong mục chọn sản phẩm PPC cũng không thấy dòng này luôn! Vậy không biết ROM và các phần mềm ứng dụng của dòng này có nhiều không nữa và việc Up Rom của nó có dễ không? Mong các anh em tư vấn giúp! Cảm ơn anh em trước!

hanhpn

Lịch sử của em nhé (chỉ tính từ PDA): Siemen SX56 bà đầm già, O2 (XDA), O22, HP6365, O2Mini, O2S, O2 MiniS, O2 Exec, O2 Neo, O2 Orbit.

kimquypticc

Nhìn danh sách bầu chọn thì có đến 210 con Uni! Hóa ra nhiều người thích màn hình to giống mình quá! Nhờ vậy mà Uni có nhiều cái để chơi!

chocolate_virus

lâu rùi có dùng O2II "cổ" ,,,nhảy sang dùng palm bao năm nay.nay way lại dùng Exec nhưng chưa rành về em nó ^_^

NgocVNPT

Đề nghị các bác cho con Asus535 của em vào danh sách với nào. Bất công quá - cái máy này quá hay mà.

Status
Không mở trả lời sau này.