• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bạn để gì trên màn hình Today của WM6?

Status
Không mở trả lời sau này.

a3t

bác cho em hỏi, bác sử dụng Soft để làm màn hình Today như thế?
bác chỉ vài chiêu đi bác :D

Có gì đâu bác, chỉ là tôi dùng Spb Pocket Plus thôi mà, còn cái đồng hồ là tôi dùng rlToday, cái đồng hồ đấy tôi edit lại cho hợp với cái Theme của tôi thôi

habubi

Đây là của mình

hector

sao ai cũng để cái spb plus ở trong shell thế nhỉ?không sợ tốn pin hả các bác?mình cài 1 cái đã thấy tôn lắm rùi!????

habubi

sao ai cũng để cái spb plus ở trong shell thế nhỉ?không sợ tốn pin hả các bác?mình cài 1 cái đã thấy tôn lắm rùi!????

Tốn ư. Mình thấy ko đáng kể lắm so với tiện ích của nó.

PDAmember

Đúng là tất cả những người dùng PPC đều là pro cả
Mình cũng xin giới thiệu today trước kia của mình, giờ build ROM suốt nên ko có time nữa

Mọi người dùng PM gì mà có cái đồng hồ trên màn hình đẹp vậy? Làm ơn up lên đây giùm nhé,
thanks!

Đó là soft HTC home mà bạn, bạn sang topic HTC Soft mà down về nhé

Last edited by a moderator:

sorrymylove

làm sao chỉnh đc 6 tab lên phía trên vậy bác ?
Các Icon của nó làm sao để trải đều ra màn hình vậy ?Bình thường nó chỉ nằm túm lại ở giữa màn hình thôi :D
Bác chỉ em tí kinh nghiệm đi

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Cái soft clock này có hiển thị được trên today của O2s ko bạn ơi? Tôi e rằng VGA ko dùng được có đúng ko?

Nếu dùng cho màn hình VGA thì bạn phải down bộ HTC Home for VGA mới chạy được
Chúc vui

Cái soft clock này có hiển thị được trên today của O2s ko bạn ơi? Tôi e rằng VGA ko dùng được có đúng ko?

Đã có soft HTC home cho VGA rồi, nhưng ICON và các thứ vẫn bị nhỏ so với kích thước màn hình VGA nên không còn hài hòa nữa. Tốt nhất là bạn không nên xài :p cho VGA

Chỉnh sửa cuối:

chanhtrungnct

Ủa, vậy mà trước trước tới nay mình toàn thấy mọi người nói màn O2s là VGA đấy chứ???

QVGA bạn ạ! Bạn vào Settings\System\Device Information\Hardware bạn sẽ hấy ở mục LCD nó để là 240x320 đấy! 240x320 là QVGA còn VGA là 480x640.

khanhduongdb2

anh chánh oi ! chỉ bảo cho thằng em này bít với với anh dùng những phần mềm gì mà màn hình đẹp vậy ??em nhìn mà kết quá , cho em luôn link nhé.

amk

Đúng là tất cả những người dùng PPC đều là pro cả
Mình cũng xin giới thiệu today trước kia của mình, giờ build ROM suốt nên ko có time nữa

bác up cho em xin cái théme .tsk của bác đi...

tks. =D>

hanhpn

Tớ thấy giao diện rltoday này đẹp, có cả thời tiết, nhưng ko biết làm thế nào? ai đó có thể chỉ giúp?

Đấy là giao diện của spbshell 2.0 đấy, không phải của rltoday đâu. Bạn sang topic đó để down về nhé.

AngelLe

Nhân tiện đây cho mình hỏi màn hình của Atom Lìe là VGA hay QVGA vậy?

Màn Hình ATOM LIFE là QVGA bạn nhé

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.