• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bạn để gì trên màn hình Today của WM6?

Status
Không mở trả lời sau này.

habubi

bro có thể hướng dẩn cách làm cho màn hình today đơn giản không?

Đơn giản là ko có j trên today hết :D . Today nó giống như desktop trên máy tính của mình vậy. Tùy nhu cầu cảu bạn thôi.
SPAM hả ?

davidghe

các bạn cho mình hỏi để bỏ thanh tiêu đề ở duới màn hình này thì làm cách nào? mình tìm hoài mà kg biết,để cho nó rổng màn hình hơn

chuotthuong

Tôi thì thích sự đơn giản trên Today

Khi nào cần ứng dụng nào thì nhấn vào Tab, nó sẽ hiện ra

anh ơi giao diện của máy anh đẹp quá , anh làm ơn chỉ em , dùng phần mềm ji đẹp thế anh, em mới biết sài ko rành lắm, em mới đi qua cửa hàng A.BAKid đấy nhờ ảnh úp rom cho mấy em lên WM6.1 nhưng soa anh ko cài cho em phần mềm ji để thay đổi them cho đẹp đấy anh
anh làm ơn jup em nhe anh!
cám ơn anh nhiều lắm

chuotthuong

anh ơi ,"dùng shell ngon và đẹp hơn home nhiều, dùng shell kết hợp với plus là tuyệt vời ", vậy SHELL chức năng ji anh, còn plus chức năng ji anh?
mà làm soa cho mấy mình có today bên ngoài nhìn đẹp vậy anh , jiong như mấy cái giao diện của mấy ảnh trên đó anh. vậy mình phải cài phần mềm ji vậy anh
giúp em nhe ánh
cám ơn mấy anh nhiều lắm

hakkinen

anh ơi ,"dùng shell ngon và đẹp hơn home nhiều, dùng shell kết hợp với plus là tuyệt vời ", vậy SHELL chức năng ji anh, còn plus chức năng ji anh?
mà làm soa cho mấy mình có today bên ngoài nhìn đẹp vậy anh , jiong như mấy cái giao diện của mấy ảnh trên đó anh. vậy mình phải cài phần mềm ji vậy anh
giúp em nhe ánh
cám ơn mấy anh nhiều lắm

Shell là phần mềm SPB Mobile Shell, còn Plus là phần mềm SPB Pocket Plus. 2 thằng này đều do hãng SPB làm nên có khả năng hỗ trợ cho nhau. Còn Home là giao diện chuẩn cho 1 số máy của HTC, giờ đã được trích ra có thể cài đặt trên các máy khác. Còn muốn down các phần mềm đó thì bạn sang topic phần mềm nhé, nếu k thấy thì pm cho mình. Chúc thành công!

Today của mình chỉ có SPB Plus. Tất cả đều ưu tiên cho RAM...

chuotthuong

anh hakkinen ơi ,anh cho em phần mềm đó đi , mà sao em cài SPB Pocket Plus v4.2 vào máy em O 2 XDA lls , với win WM6.1 ma sao nó ko cho cài vậy anh
anh có phần mềm nào hợp với win đó ko anh
cám ơn anh nhiều lắm!
ah anh nhớ cho em mail của anh đí nhe anh
mail em là : thuongloveitanic@yahoo.com

mấy anh chỉ em làm màng hình today đẹp đi , em khoái lắm nhưng e khó mò ra wa, mấy anh chỉ cụ thể tỷ mỉ lên đi mấy anh
cám ơn mấy a nhiều!

Last edited by a moderator:

habubi

anh hakkinen ơi ,anh cho em phần mềm đó đi , mà sao em cài SPB Pocket Plus v4.2 vào máy em O 2 XDA lls , với win WM6.1 ma sao nó ko cho cài vậy anh
anh có phần mềm nào hợp với win đó ko anh
cám ơn anh nhiều lắm!
ah anh nhớ cho em mail của anh đí nhe anh
mail em là : thuongloveitanic@yahoo.com

mấy anh chỉ em làm màng hình today đẹp đi , em khoái lắm nhưng e khó mò ra wa, mấy anh chỉ cụ thể tỷ mỉ lên đi mấy anh
cám ơn mấy a nhiều!

Em đòi hỏi hơi nhiều đấy. Tốt nhất là PM trực tiếp cho ai đó để họ hướng dẫn hoặc tự tìm hiểu trên diễn đàn nhé :D

Status
Không mở trả lời sau này.