• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản đồ vệ tinh - Google Maps v3.0.1.4 S60v3/v5 09.04.09

friendship1982

"HOT" Google Maps v3.0.1.4 S60v3/v5 SymbianOS9.x (Update:09.04.09)​

Bản đồ vệ tinh đã có mặt trên dế yêu!

Đặc tính
My location (phiên bản beta)
My location cho biết vị trí hiện tại của bạn trên bản đồ, ngay cả khi điện thoại Nokia của bạn không có GPS. Quá hấp dẫn với N73....;;)

Bản đồ tương tác
Phiên bản này sẽ cho bạn cảm thấy giống như Google Maps trên PC đang hiện diện trên dế yệu. Pan và Zoom bản đồ, xem các hình ảnh vệ tinh, và thậm chí xem đường phố một cách gần nhất.

Danh sách doanh nghiệp trên Google Maps
Tìm kiếm các doanh nghiệp địa phương và các điểm quan tâm trên Google Maps. Xem và lưu trữ để xem lại, sau đó việc click để quay số một doanh nghiệp. Nhờ vào My location, bạn có thể tìm thấy các doanh nghiệp gần vị trí đứng, mà không cần phải nhập vào vị trí hiện tại của bạn.

Chỉ đường
Google Maps cung cấp lần lượt hướng dẫn lái xe - và nhờ vào My location, bạn thậm chí không cần phải nhập vào điểm bắt đầu của bạn. Bạn cũng có thể nhận được hướng dẫn đi bộ và tìm thấy các tuyến đường vận chuyển công cộng trong hơn 100 thành phố trên khắp thế giới.

Giao thông
Dữ liệu về giao thông giúp bạn tìm được con đường nhanh nhất đến đích đến của bạn.

Mới! Xem đường phố
Xem hình ảnh các đường phố cấp địa chỉ, các doanh nghiệp, và các biến trong hướng dẫn trong thành phố lớn trên khắp Hoa Kỳ, Úc, Nhật Bản, và các nước Châu Âu. Dĩ nhiên là có cả Việt Nam rồi

Hình yêu thích
Lưu các nơi ưa thích của bạn để bạn có thể dễ dàng quay trở lại chúng trên bản đồ.

Điện thoại hỗ trợ
Google Maps của Nokia cho các công trình trên hầu hết các Thông minh rằng chạy S60 bản 3...bao gồm:
Nokia 5800
Nokia N95
Nokia N70
Nokia N73
Nokia N75
Nokia n82, và nhiều hơn

ENJOY IT NOW!

Download:
http://www.mediafire.com/?r2mjmjq1i15

TruongHan

Super V.I.P
Bạn cài vẫn xài ok trên E71 thôi
PS:mà chủ đề topic của bác này hơi phản cảm quá,cái này làm gì tới "VERY HOT" lận 8-|

neo1105

Đặc tính
My location cho biết vị trí hiện tại của bạn trên bản đồ, ngay cả khi điện thoại Nokia của bạn không có GPS. Quá hấp dẫn với N73....

Nếu máy không có GPS thì nó định vị bằng cái gì nhỉ :-?
Sao mà biết vị trí của mình đây :-?

Auto

Đặc tính
My location cho biết vị trí hiện tại của bạn trên bản đồ, ngay cả khi điện thoại Nokia của bạn không có GPS. Quá hấp dẫn với N73....
Wa gprs chứ sao ;)
Posted via Mobile Device

TruongHan

Super V.I.P
Đặc tính

Qua sóng GSM :|

narus

My location (phiên bản beta)--> Đúng là beta thì phải, mình dùng để xác định vị trí toàn báo sai thôi

cofer

Cái tiêu đề của chủ đề nhìn thấy ghê, cái này có lâu lắm rồi, nếu dùng cho máy có GPS thì không còn gì bằng.

TruongHan

Super V.I.P
My location (phiên bản beta)--> Đúng là beta thì phải, mình dùng để xác định vị trí toàn báo sai thôi

Chờ mạng 3G khai sinh đi bạn,lúc đó Google map sẽ ok thôi mà ;;) :p

ngocquynh47

Tôi thấy dùng cũng ổn đó chứ, dùng Google Map ngồi cf wifi ra ngay chính xác chỗ mình ngồi, chỉ tội ko ra tên quán thôi :) (Cây bàng đổ, Trần Huy Liệu)

TruongHan

Super V.I.P
Tôi thấy dùng cũng ổn đó chứ, dùng Google Map ngồi cf wifi ra ngay chính xác chỗ mình ngồi, chỉ tội ko ra tên quán thôi :) (Cây bàng đổ, Trần Huy Liệu)

Kết nối qua wifi thì bác đã truy cập vào server của google map rồi còn gì :|
Nếu google map biết được tên quán mà bác ngồi thì nhà em cũng có tên trên bản đồ của google map rồi đó =))=))=))

ngocquynh47

Kết nối qua wifi thì bác đã truy cập vào server của google map rồi còn gì :|
Nếu google map biết được tên quán mà bác ngồi thì nhà em cũng có tên trên bản đồ của google map rồi đó =))=))=))

O` o`, thế thì mới nói chơi, chả nhẽ bác tưởng thật mà cười ngặt nghẽo thế, chắc bác đang tự cười mình hả, hohhoho>:)

nokia6110

"HOT" Google Maps v3.0.1.4 S60v3/v5 SymbianOS9.x (Update:09.04.09)​

Bản đồ vệ tinh đã có mặt trên dế yêu!

Đặc tính
My location cho biết vị trí hiện tại của bạn trên bản đồ, ngay cả khi điện thoại Nokia của bạn không có GPS. Quá hấp dẫn với N73....;;)

Bản đồ tương tác
Phiên bản này sẽ cho bạn cảm thấy giống như Google Maps trên PC đang hiện diện trên dế yệu. Pan và Zoom bản đồ, xem các hình ảnh vệ tinh, và thậm chí xem đường phố một cách gần nhất.

Danh sách doanh nghiệp trên Google Maps
Tìm kiếm các doanh nghiệp địa phương và các điểm quan tâm trên Google Maps. Xem và lưu trữ để xem lại, sau đó việc click để quay số một doanh nghiệp. Nhờ vào My location, bạn có thể tìm thấy các doanh nghiệp gần vị trí đứng, mà không cần phải nhập vào vị trí hiện tại của bạn.

Chỉ đường
Google Maps cung cấp lần lượt hướng dẫn lái xe - và nhờ vào My location, bạn thậm chí không cần phải nhập vào điểm bắt đầu của bạn. Bạn cũng có thể nhận được hướng dẫn đi bộ và tìm thấy các tuyến đường vận chuyển công cộng trong hơn 100 thành phố trên khắp thế giới.

Giao thông
Dữ liệu về giao thông giúp bạn tìm được con đường nhanh nhất đến đích đến của bạn.

Mới! Xem đường phố
Xem hình ảnh các đường phố cấp địa chỉ, các doanh nghiệp, và các biến trong hướng dẫn trong thành phố lớn trên khắp Hoa Kỳ, Úc, Nhật Bản, và các nước Châu Âu. Dĩ nhiên là có cả Việt Nam rồi

Hình yêu thích
Lưu các nơi ưa thích của bạn để bạn có thể dễ dàng quay trở lại chúng trên bản đồ.

Điện thoại hỗ trợ
Google Maps của Nokia cho các công trình trên hầu hết các Thông minh rằng chạy S60 bản 3...bao gồm:
Nokia 5800
Nokia N95
Nokia N70
Nokia N73
Nokia N75
Nokia n82, và nhiều hơn

ENJOY IT NOW!

Download:
http://www.mediafire.com/?r2mjmjq1i15
hô hô hô buồn cười wa n70 cài dc sisx ha?lại còn là s60v3 nữa chứ.pó tay.:p

calvinklein87

mình dùng cái này trên n95 thì thấy cũng kho sử dụng wa...nhất là tìm đường ko dc...toàn báo là hok co tuyến đường thui....chán...vào bản đồ của úa thì tìm đường dc coi thành phố...nhưng vệ tinh VN thì chẳng thấy j làm j cũng hok dc
ps:có loại bản đồ nào giống dang như zy mà dành cho việtnam ko ta?cũng dùng gps thấy nhà cửa lun đó.
nghe nói có vietmap nhung kình cài hok dc