• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản đồ vệ tinh - Google Maps v3.0.1.4 S60v3/v5 09.04.09

meocon7641

pac' nói vậy cũng nói.anh em dang máu cài để test thử mà.có nhiều cái thì càng khoái.vietmap máy n73 khóc roài.

chemi1209

Nói chung tùy từng vùng có hỗ trợ bản đồ vệ tinh thì mới có thể xem rõ đc, mình xem bản đồ của 1 tỉnh: Khi xem ở quê thì ok nhưng khi lên sát mép trung tâm thành phố thì mờ tịt, ko thể nào zoom đc. còn tính năng my location thì ko ăn thua mình ước lượng khéo phải lệch 2km ấy:-?

calvinklein87

việt nam thì dùng vệ tinh thì chẳng tah61y j ?? hok giống như ở nước ngoài.....
khi mình tìm đường đi nó toàn báo hok có tuyến đường giao thông thuic ó ai chỉ cách sử dụng hok

azkaban3000

Google map chưa hỗ trợ tìm đường cho VN, cho nên bạn kô thể sử dụng dịch vụ đấy. GPS thì nước nào cũng thế thôi mà bạn, nó là toàn cầu mà :)) Nếu muốn tìm đường thì bạn có thể dùng Vietmap hoặc Pguider :D Google maps cho mobile hiện nay vẫn là bản beta, mong rằng bản chính thức sẽ hỗ trợ VN. :D
Mà sao N82 kô hack cài bt mà 5800 toàn báo expired :-?

poputamus

mình xài n95 có gps có 3G mà nó cứ connecting mãi . cả tiếng lun hông thấy vô bên trong gì cả. chán

azkaban3000

mình xài n95 có gps có 3G mà nó cứ connecting mãi . cả tiếng lun hông thấy vô bên trong gì cả. chán

Cái này kô liên quan đến 3G bạn ạ, bạn chỉ cần GPS để định vị vị trí và một kết nối GPRS hoặc Wifi để load map thôi :D

davidboy09

có cần sign hay hack phone gì không bạn? mà lên dịnh vị bằng GPRS như các bạn nói zay tốn kém lắm hem? 1.04MB mà có cả Việt Nam à?
thank 1 phát nào :D

chemi1209

có cần sign hay hack phone gì không bạn? mà lên dịnh vị bằng GPRS như các bạn nói zay tốn kém lắm hem? 1.04MB mà có cả Việt Nam à?
thank 1 phát nào :D

Ko cần hack hay sign đâu, cài bt. Vì nó dùng GPRS hay wifi để tải bản đồ nên chỗ nào cũng có bạn ah!

davidboy09

tốt thật mà cước GPRS này nọ "chém đẹp" lun hic hic, nó tải về mà không lưu lại, không có mạng thì khó làm ăn đc gì

chemi1209

Load = GPRS thì dĩ nhiên là chậm rùi, tải bản đồ về vẫn lưu bình thường mà David!

vuvantuan59

tốt thật mà cước GPRS này nọ "chém đẹp" lun hic hic, nó tải về mà không lưu lại, không có mạng thì khó làm ăn đc gì
Posted via Mobile Device
nó có lưu data mà của mình sài ngon tải rồi lần sau không phải nghĩ (tải bản ở trang chủ luôn) !

khoa_business

tớ chắng thấy nhà tớ đâu cả mà nhà tớ lại phủ sóng Wifi tớ lại trèo lên tận tầng 5 mà chẳng thấy gì, đúng là tớ có thấy đôi chút như ao hồ nơi tớ ở nhứng nó chỉ bằng mắt muỗi, còn zoom to nữa thi` trắng xóa. Nhờ tác giả chỉ giúp.

chemi1209

tớ chắng thấy nhà tớ đâu cả mà nhà tớ lại phủ sóng Wifi tớ lại trèo lên tận tầng 5 mà chẳng thấy gì, đúng là tớ có thấy đôi chút như ao hồ nơi tớ ở nhứng nó chỉ bằng mắt muỗi, còn zoom to nữa thi` trắng xóa. Nhờ tác giả chỉ giúp.

Bản đồ chụp từ vệ tinh như thế là đã rõ lắm rồi, chỉ zoom đc đên mức độ nào đó thôi.

BabyKillerPro

nhìn được cái nóc nhà là tốt rồi,chờ đến khi nào google update ảnh chi tiết hơn thì mới zoom được to hơn :)