• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản fix lỗi cho 5230 từ : "Photon: Unlimited Battery by vurain84 12/12"

anhphu18

bạn nói bản này hay hơn bản 22/12 là hay hơn thế nào, nói rõ hơn được không.
p/s có ai so sánh giùm mình bản này với bản 22/12 bản nào pin trâu hơn ko

thanchetdepchaj2

đấy là theo đánh giá cá nhân mình thôi bạn àh.mình cũng chẳng biết giải thích thế nào :D.bin thì mình thấy bản cũ này trâu hơn.không biết máy mình có sao không nhưng khi flash bản này bin trâu hơn rõ rệt so với bản 22/12.mặc dù mình cook thêm vào 2 bản là như nhau

anhphu18

đấy là theo đánh giá cá nhân mình thôi bạn àh.mình cũng chẳng biết giải thích thế nào :D.bin thì mình thấy bản cũ này trâu hơn.không biết máy mình có sao không nhưng khi flash bản này bin trâu hơn rõ rệt so với bản 22/12.mặc dù mình cook thêm vào 2 bản là như nhau

bạn cho mình xin mod không căn giữa được không

thanchetdepchaj2

À thì ra bản này bạn dùng font của nhock hả? thanks bạn nhé! Nhưng font này bị dấu nháy to trong tin nhắn mà bạn????
ừh mình dùng font của nhockfc.mình thích font này,đơn giản,đẹp.lỗi đấy thì mình thấy không quan trọng lắm nên kệ.cũng không biết fix thế nào :D

tc89

ừh mình dùng font của nhockfc.mình thích font này,đơn giản,đẹp.lỗi đấy thì mình thấy không quan trọng lắm nên kệ.cũng không biết fix thế nào :D
Hihi. Cố gắng tìm cách fix cho ae dùng cho hoàn hảo bạn ah.

thanchetdepchaj2

Hihi. Cố gắng tìm cách fix cho ae dùng cho hoàn hảo bạn ah.
ừh mình sẽ tìm cách.dạo này cũng hơi bận chưa có nhiều thời gian ngâm cứu.đang sắp tết và cũng sắp thi nữa.bạn thông cảm :p

tc89

ừh mình sẽ tìm cách.dạo này cũng hơi bận chưa có nhiều thời gian ngâm cứu.đang sắp tết và cũng sắp thi nữa.bạn thông cảm :p
Cái này m cũng tìm hiểu rồi. Đi hỏi khắp nơi nhưng k làm đc. Bạn cố gắng nhé!

saker_ls

sao e chuyển dung cfw này laị ko đưa handy weather ra hs nưã mấy A. Ai dung̀ đc. Cho E xin vơí

TY_muonnam

sao e chuyển dung cfw này laị ko đưa handy weather ra hs nưã mấy A. Ai dung̀ đc. Cho E xin vơí

mình dùng bản ngày 22 của vũ cũng bị tìng trạng này, kô biết là do phầm mềm hay do cfw nữa.

khactoan83

Mình đang xài máy 5230,phiên bản này sao trong profile không thể hiện thị danh sách bài hát để cài nhạc chuông vậy, toàn mấy bài mặc định của mấy có sẵn. Mình để file nhạc trong E:\Music\... và cả E:\Sounds\Digital\... ,nhưng trong trương trình nghe nhạc thì nó tự đông tìm thấy mấy bài hát đó. Vậy làm sao cho nó hiện lên cái list nhạc lựa chọn ?

thanchetdepchaj2

handy weather mình không rõ.bản gốc cũng thế rồi.mình chỉ cook thêm những gì liệt kê đấy.ko ảnh hưởng gì nhé.nhạc chuông thì bạn thích bài nào cho ra thẻ nhớ,đừng để trong thư mục nào hết là được.thân!