• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản fix lỗi cho 5230 từ : "Photon: Unlimited Battery by vurain84 12/12"

SunshineVietNam

Mình đang xài máy 5230,phiên bản này sao trong profile không thể hiện thị danh sách bài hát để cài nhạc chuông vậy, toàn mấy bài mặc định của mấy có sẵn. Mình để file nhạc trong E:\Music\... và cả E:\Sounds\Digital\... ,nhưng trong trương trình nghe nhạc thì nó tự đông tìm thấy mấy bài hát đó. Vậy làm sao cho nó hiện lên cái list nhạc lựa chọn ?

Cho lại file này vào rofs2/private/10202be9/, nhớ xoá file cũ đi đã nhé: 200009FE.txt

saker_ls

ừh spb weather dùng được.cái handy weather muốn dùng thì phải chỉnh lại file mif nào ý.lần trước có người nói rồi nhưng mình quên.dùng bản này xem thế nào nhá http://www.mediafire.com/?q98m9u9q9cm8y6m

ban̉ viêṭ hoá kô anh. Build 395 mơí add đc ra hs. Hic. E thićh dùng vh hơn. Ma e thâý ở maý E, con trỏ văn ban̉. Luć nhăn tin ý ạ. Daì quá. Nt thâý môĩ 1 dòng A à

thanchetdepchaj2

ban̉ viêṭ hoá kô anh. Build 395 mơí add đc ra hs. Hic. E thićh dùng vh hơn. Ma e thâý ở maý E, con trỏ văn ban̉. Luć nhăn tin ý ạ. Daì quá. Nt thâý môĩ 1 dòng A à
bản việt đó.cài spb trước rồi cài pacht sau.con trỏ văn bản dài do font của nhockfc nó vậy không phải do frimware.mình chưa fix được cái này.khi nào bị thế bạn xoay ngang mh ra rồi xoay đứng lại là hết.không thì dùng bàn phím ngang sẽ không bị
PS: sẽ fix lại một bản không belle.không cook thêm nhiều thứ nữa để dùng ổn định cho ai thích.cá nhân mình thấy bản này rất ổn.thank anh vũ

thanchetdepchaj2

sory bạn nha.thấy không ai dùng nữa nên mình del link rồi.có dùng bản không belle thì mình up cho.thân!
Đã cập nhật link không belle nha

ngoisaoleloi88

Thank's thanchetdepchaj2 nha. :D
Cho mình xin theme như trên hình ảnh đó đi "hanchetdepchaj2"

Chỉnh sửa cuối:

phananhhd

Đúng màu trắng của máy 5230 mình cần, ngày xưa tìm bản cook màu trắng của con 5230 ko cần cài đựt theme gì thêm mà hiếm quá, bây giờ đã tìm thấy của Bác ~~ Thank much :D