• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẢN ROM ANDROID 4.0 Ice cream sandwich CHO ACER Liquid E!

• Thread starter sinhpt
  • Ngày gửi
S

sinhpt

Guest
sao mình vô cái link google drive ko dc , nó báo cần bạn cho mình quyền truy cập

mình đã cài đặt lại chia sẻ với tất cả mọi ng rùi đó! giờ mọi ng có thể down và up rom bình thường

S

sinhpt

Guest
Up cho bác may mắn nè.bác rảnh ghé qua nhà em chơi nhé[/b][/color]

mob quản lí diễn đàn đâu rùi nhỉ? sao lại để ng khác vào quảng cáo mua bán ở đây?

Last edited by a moderator:

yeskia

Moderator
mob quản lí diễn đàn đâu rùi nhỉ? sao lại để ng khác vào quảng cáo mua bán ở đây?

Đây nè bạn, người vô ý thức họ canh me spam mà, phải có thời gian xem để dọn dẹp chứ nhỉ!

saiboc_000

bạn ơi cho mình hỏi Wifi của bạn hoạt động tốt không vậy??? Bản 2.3.7c Mui mình xài wifi ở nhà ok. Lên bản 4.0 này scan thì thấy wifi nhưng không sử dụng được...............

woverris

có bạn nào ở tphcm không, up dùm mình lên cái 4.0 với, gà quá, không dám vọc :D

hoangvucntt

em xin nhờ anh cho em lại link file installMalezRecovery_0.6.2_SCRIPT.zip
với lại hướng dẩn chi tiết giùm em hiện tại e dang sử dụng ACER S100 cám ơn anh nhiều

woverris

bạn ơi giúp mình với mình cài cái recovery không được, mình sài s120, cài driver cho máy rồi, kết nối usb buging rồi, mà ko chạy được cái recovery, nhấn phím power+volum+camera rồi mà nó chỉ rung một hồi dài thật dài