• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bạn sạc điện thoại trong thời gian bao lâu ?

nhaylau321

mình dung 5233 xac tam 3h, chắc phải thay rồi.dung bình thường nghe nhạc và vào mạng tầm 30' mỗi ngày thì dùng dược 1,5 ngày

Vậy đc rồi có mấy bác sạc over night, lên mạng thì mau hết pin tốt nhất mỗi lần lên tầm 10phut để ko làm nóng pin như cái lò b3 :D

dangtiensinh

ủa sao ngộ ta, có bạn đầu ra sạc có 890mA, pin 1400mA mà sạc có 1h30 à, còn máy mình C5-06, pin 1110mA, sạc 1200mA mà sạc hơn 2h lận, sao kì vậy ta????

cuoi_16

Vậy đc rồi có mấy bác sạc over night, lên mạng thì mau hết pin tốt nhất mỗi lần lên tầm 10phut để ko làm nóng pin như cái lò b3 :D
như vậy mình đang chán nó đây, đang dịnh bán, không biết được nhiều không?

nhaylau321

ủa sao ngộ ta, có bạn đầu ra sạc có 890mA, pin 1400mA mà sạc có 1h30 à, còn máy mình C5-06, pin 1110mA, sạc 1200mA mà sạc hơn 2h lận, sao kì vậy ta????

Giờ mình xài c5-06 rồi, sạc 2h 30 mới đầy á :))

thaimap0000

hihi.. minh xai galilio 1700mA cho 5k8,cfw vunguyenmt sạc tới 6h mới đầy. pin xài ok! 3ngày.;;)

nhaylau321

Không hiểu sao cái 5233 sạc mà cục sạc nóng dữ quá mới sạc 30 phút mà cục sạc nóng muốn bỏng tay, làm sao mà sạc 1 lần đầy đây

Ptvd1994

Bạn kanta ơi, mua máy mới về thì bạn phải sạc 8 tiếng ( từ 10h tối đến 6h sáng) và sau đó dùng hết pin và sạc như mình nói thêm 2 lần nữa, sau 2 lần đó thì sạc đến lúc đầy (tầm 2h) là rút ra, ko đc sạc qua đêm để tránh chai pin