• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản X-plore 1.22 dùng đến 31-12-2039 đã Việt Hóa!

ahgnaoh_h2t

KHông hiểu sao mà ở trên bác viết là hạn dùng đến 2039 mà bây giơ mới hôm qua thì phần mềm đã báo hết hạn rôi,mà cái này em cài rồi gỡ ra cũng nhiều,vì thử test mấy bản mới hơn ý mà,nhưng đều bị bật ra hết,giở quay trở lại thì cũng hết hạn luôn,nản quá đi mát,các bác có cách nào không ,

MinhThang

Manager
KHông hiểu sao mà ở trên bác viết là hạn dùng đến 2039 mà bây giơ mới hôm qua thì phần mềm đã báo hết hạn rôi,mà cái này em cài rồi gỡ ra cũng nhiều,vì thử test mấy bản mới hơn ý mà,nhưng đều bị bật ra hết,giở quay trở lại thì cũng hết hạn luôn,nản quá đi mát,các bác có cách nào không ,

Bạn down bản 1.22 bên BOX ứng dụng cũng của bạn Dũng úp, sài đúng là đến năm 20039, lúc trước mình đã Check chính xác 100%. Còn bản VH này thì mình không biết lý do tại sao?

ahgnaoh_h2t

Bạn down bản 1.22 bên BOX ứng dụng cũng của bạn Dũng úp, sài đúng là đến năm 20039, lúc trước mình đã Check chính xác 100%. Còn bản VH này thì mình không biết lý do tại sao?

Anh thắng có luôn không,up cho em luôn,em nản tìm quá rôi,hôm qua giờ đi tìm mà chắng đc bản nao full,biết thế dạo trươc cứ dùng bản 1.22 cho nó lành

AlyCuong

Active Member
Tôi thử cài mấy lần nhưng khi mở xplore đều báo hết hạn là sao ?

Giờ này mà bạn còn xài mấy bản này, cũ quá nên nó báo hết hạn. Mới nhất là 1.51 rồi đó bạn, nhưng chỉ Cr dc tới bản 1.45. Bạn qua đây tham khảo nha.