• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản X-plore 1.22 dùng đến 31-12-2039 đã Việt Hóa!

dung1291985

Nhờ sự gợi ý của troly ,với file ngôn ngữ Việt hóa của Kieu_Phong_82, mình đã build lại bản X-plore tiếng Việt hoàn chỉnh này, ưu điểm bản này là vào là có hiển thị tiếng Việt luôn, mong được sự ủng hộ của các bạn.

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Hí hí, có chút nhầm nhọt, ai vừa down trước khi xem đc tin này thì down lại nha :D vừa rồi quên chưa sửa file Data.dta =))

hanbaoquan

tình hình là cài bản tiếng anh còn vọc được,bản việt hóa cài vào thì intall xong báo complete thì treo máy luôn,phải *#7370# và cài lại thì oki. Nhưg thấy mục private mà không làm đươc gì hết

MinhThang

Manager
tình hình là cài bản tiếng anh còn vọc được,bản việt hóa cài vào thì intall xong báo complete thì treo máy luôn,phải *#7370# và cài lại thì oki. Nhưg thấy mục private mà không làm đươc gì hết

Đã focmat thì bạn phải hackphone lại mới có thể làm gì được trong private và Sys/bin...

thanha1969

Anh phải nói rõ là cài nó báo lỗi gì thì anh em mới giúp được chứ :D
Đề nghị giúp hộ với: nếu hack phone bằng secman thì làm sao vào được mục sys và private trong X-Plore?

nguyenquocbaao

Mình đã dowload về rồi.Nhưng khi cài thì nó báo là lỗi cập nhật.Giờ làm sao vậy mấy pro???????Hic..

thatlongkoem

Sao mình cài được nhưng bị lỗi quá hạn là sao vậy bạn?nó đòi check phiên bản mới

troly

Well-Known Member
Sao mình cài được nhưng bị lỗi quá hạn là sao vậy bạn?nó đòi check phiên bản mới

Có khi nào bạn dowl lộn bản ko? Anh em vẫn cài được mà. À mà bạn xài máy loại nào vậy? Nếu n92 thì gặp anh MinhThang ảnh cũng đang:((

Mình đã dowload về rồi.Nhưng khi cài thì nó báo là lỗi cập nhật.Giờ làm sao vậy mấy pro???????Hic..

Có nghĩa là bạn cài đặt trên máy bạn ko được? Pm yêu cầu máy phải hack or phải sign đấy.

MinhThang

Manager
Có khi nào bạn dowl lộn bản ko? Anh em vẫn cài được mà. À mà bạn xài máy loại nào vậy? Nếu n92 thì gặp anh MinhThang ảnh cũng đang:((

Hê nói xấu cán bộ ở đây à:)):mad:)X-(

nguyengiahieu

Hi Dũng, mình dùng bản X-Pro bạn gửi nó báo lỗi (80070005) access is denied, làm sao bây giờ

number1hl

Bản này xài tốt đấy. Nhưng hôm qua cài được tiếng Việt rồi mà, sao hôm nay tự nhiên nó chuyển qua tiếng Anh từ lúc nào không biết:-/. Mục ngôn ngữ vẫn chọn là Vietnamese mà. Chọn di chọn lại vẫn không ra tiếng Việt nữa. Dùng tiếng Anh cũng được, nhưng là thấy lạ quá ! Có ai bị như thế chưa ?:-??

thanhnam711

Những bản xplorer từ 1.22 trở lên hay bị lỗi dính phím bút chì(mình không bấm nhưng nó vẫn đánh dấu tích khi di chuyển joystick). Bản của bạn Dũng cũng không ngoại lệ, không bít có ai khắc phục được không nhỉ.

dung1291985

Những bản xplorer từ 1.22 trở lên hay bị lỗi dính phím bút chì(mình không bấm nhưng nó vẫn đánh dấu tích khi di chuyển joystick). Bản của bạn Dũng cũng không ngoại lệ, không bít có ai khắc phục được không nhỉ.

cái này hiếm khi gặp, bản nào cũng vậy thôi, khi làm 1 thao tác gì đó ko chính xác mới bị vậy, mình dùng bản 1.22 này chả sao hết, bị thế thoát ra vào lại là hết, còn ko có bản nào sửa lỗi này nữa đâu, vì 1.22 hết thời rồi mà =))

thanhnam711

cái này hiếm khi gặp, bản nào cũng vậy thôi, khi làm 1 thao tác gì đó ko chính xác mới bị vậy, mình dùng bản 1.22 này chả sao hết, bị thế thoát ra vào lại là hết, còn ko có bản nào sửa lỗi này nữa đâu, vì 1.22 hết thời rồi mà =))

cũng không cần phải thoát ra, chỉ cần mình đè phím pen 1,2 sec là đc thôi nhưng cũng thật bất tiện. Còn bản 1.22 của bạn mình thấy cũng vậy àh sao lại chẳng sao hết đc:D:D