• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản X-plore 1.22 dùng đến 31-12-2039 đã Việt Hóa!

Caominh171

Cho mình hỏi cái này nhá,nếu dùng chức năng "Restart devive" để khởi động lại máy có hại cho máy ko?Tại thấy nó tắt đột ngột nên sợ dùng nhìu sẽ ảnh hưởng tới máy.Bạn nào biết giải đáp giúp mình nha!!.Thank trước:D

luongxuanthai

Posted via Mobile Device lam cach nao de cai de len x-plore co san trong h@ck ma ko can fai remove no ko bro nao chi giup em voi.

Caominh171

Posted via Mobile Device lam cach nao de cai de len x-plore co san trong h@ck ma ko can fai remove no ko bro nao chi giup em voi.

Bạn hack bằng secman 1.1 đi,search trên DĐ có rồi đó.Hack xong cài thoải mái.Mình cũng xài N73 nè:p

Caominh171

Test hộ anh pm này cho biết kết quả, càng nhanh càng tốt:

http://pdaviet.net/showpost.php?p=588404&postcount=143

Đã test xong,ko có vấn đề gì hết.Àh có chỗ file *text trong file cài đặt bị thiếu chữ,lúc cài nhìn kì wá nên e sửa dùm a lun nè
thành

tiephien1

bạn ơi!cho tớ hỏi pm này có dùng cho 6600 ko vậy?tớ đang rất cần bản viet hóa.mong các bạn trả lời?

taysungeck

CỨU EM GẤP!!

Đã test xong,ko có vấn đề gì hết.Àh có chỗ file *text trong file cài đặt bị thiếu chữ,lúc cài nhìn kì wá nên e sửa dùm a lun nè
thành
sao em cai handy sell no bảo là update eror (máy em đã hack rồi) ,bây giờ cái x-plore 1.22 của em nó cứ bắt phải update ver,Em cũng đã cài bản việt hoá của anh nhưng cũng kô được hix..chán thế!!:((

MinhThang

Manager
sao em cai handy sell no bảo là update eror (máy em đã hack rồi) ,bây giờ cái x-plore 1.22 của em nó cứ bắt phải update ver,Em cũng đã cài bản việt hoá của anh nhưng cũng kô được hix..chán thế!!:((

Handy sell update eror là do trong máy bạn đã có, còn X-Plore thì bạn làm theo hướng dẫn là Ok, mình cũng mới cài lúc trưa, phát 1. Mở xplre lên chọn menu tools/Program update/menu bỏ cái auto update đi xem có còn nữa không.

thành

Chỉ giúp mình với nhé cài vào rồi nó hiển thị tiếng Việt nhưng khi khởi động lại máy nó tự chuyển qua tiếng Anh bạn ơi.

Caominh171

Chỉ giúp mình với nhé cài vào rồi nó hiển thị tiếng Việt nhưng khi khởi động lại máy nó tự chuyển qua tiếng Anh bạn ơi.

Rùi lại thêm 1 bạn nữa bị tình trạng này,hem bik a Thắng đã build lại chưa nhỉ :-?
Bạn có thể tải bản của a KJR tại đây,chắc sẽ ko bị thế nữa đâu: Đây

MinhThang

Manager
Rùi lại thêm 1 bạn nữa bị tình trạng này,hem bik a Thắng đã build lại chưa nhỉ :-?
Bạn có thể tải bản của a KJR tại đây,chắc sẽ ko bị thế nữa đâu: Đây

Sửa liền hồi đó mà, còn 1 ngôn ngữ thì phải.:|

bitis06

Chính xác! Tôi cài vào là TViệt, thiết lập thông số cũng bằng TViệt luôn, Khi khởi động lại máy là nó lại ra T.Anh (nhưng thông số vẫn giữ nguyên như khi thiết lập bằng T.Việt).Xóa đi cài lại, nó lại là T.Việt và tiếp tục bị trở thành T.Anh khi khởi động lại máy!Các Bro xem giúp hộ nhé!Thanks!

MinhThang

Manager
Chính xác! Tôi cài vào là TViệt, thiết lập thông số cũng bằng TViệt luôn, Khi khởi động lại máy là nó lại ra T.Anh (nhưng thông số vẫn giữ nguyên như khi thiết lập bằng T.Việt).Xóa đi cài lại, nó lại là T.Việt và tiếp tục bị trở thành T.Anh khi khởi động lại máy!Các Bro xem giúp hộ nhé!Thanks!

Mình chỉ có mỗi 1 máy để test, hôm trước có làm cho bạn NN, Chỉ còn 1 ngôn ngữ mà cũng bị, quả thật là vất vả đây, bạn thử bản của KJR xem sao.

hoasi_viahe

cảm ơn nhiều nha. mình đang không biết phải sử dụng phần mềm quản lý file nào.phần mềm này hay đấy!:p