• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản X-plore 1.22 dùng đến 31-12-2039 đã Việt Hóa!

nhathuy007

Bác ơi em cài rùi. Nhưng nó vẫn báo là bản này chưa mua và bắt mua bản quyền bác ạ. thế là thế nào nhỉ. em xai 3250

boydem

Nếu hack rồi thì chạy secman lên, Turn Plat. Security Off thì sẽ vô đc

Sao tui cũng bị zậy nữa. chạy secman - Turn Plat - Security Off, vào X-Plore bấm 0 chọn hiển thị file ẩn và file hệ thống. Nhưng k cách nào vào sys và private được?? Có ai giống máy tui hok? N95 8GB :-??

Auto

Sao tui cũng bị zậy nữa. chạy secman - Turn Plat - Security Off, vào X-Plore bấm 0 chọn hiển thị file ẩn và file hệ thống. Nhưng k cách nào vào sys và private được?? Có ai giống máy tui hok? N95 8GB :-??

Đó là pác hack chưa thành công ;)
Muốn hack nhanh và dễ thì pm yh e đi...
Còn nửa cục 6F...sẽ hd tận tình ;)

Posted via Mobile Device

boydem

Đó là pác hack chưa thành công ;)
Muốn hack nhanh và dễ thì pm yh e đi...
Còn nửa cục 6F...sẽ hd tận tình ;)

Posted via Mobile Device

Nếu hack k thành công sao bản X-Plore 1.22 cũ tui vô sys và private được? Tui nghĩ là phần mềm bẻ crack để kéo hạn đến năm 2039 nên bị lỗi chăng? :-?

MinhThang

Manager
Nếu hack k thành công sao bản X-Plore 1.22 cũ tui vô sys và private được? Tui nghĩ là phần mềm bẻ crack để kéo hạn đến năm 2039 nên bị lỗi chăng? :-?

Đây là bản mình đang dùng rất tốt, làm theo hướng dẫn là full. Chuyện vào SYS hay Private là một chuyện, còn khi vào mà bạn có thể chỉnh sửa gì trong đó được không, lại là một chuyện.

picasso

Phiên bản hết hạnBạn cần có phiên bản mới hơn
Sao tui cài thì bị báo như vậy nhỉ ???

Auto

Em chịu thôi,tìm đủ mọi cách rùi,không thể nào chạy được!
Em là ng cầm đt suốt trên tay 20/24
Phải mở xplorer ngày cả 20lần để gửi file cho mọi người mà k ngại tốn time 3s khi mở!
Tin chắc các pác lâu lâu mới mở nó lên!
Thế sao phải khổ sở tìm cách thế này ;)Posted via Mobile Device

troly

Well-Known Member
Em chịu thôi,tìm đủ mọi cách rùi,không thể nào chạy được!

Bạn dùng thử bạn này nhé, bản tiếng anh. Nếu được bạn chép phai vietnamese.txt vào ổ E:LCG Lang/Explorer để sử dụng tiếng việt.

boydem

Đây là bản mình đang dùng rất tốt, làm theo hướng dẫn là full. Chuyện vào SYS hay Private là một chuyện, còn khi vào mà bạn có thể chỉnh sửa gì trong đó được không, lại là một chuyện.

Nhưng với bản này, bác có vào sys và private để copy hay move file được k zậy? Vì tui có nhu cầu lưu file theme đã install (để sau này cần xài lại k fải install lại và gặp fải error:-??). Bác vào được thì chỉ tui zới! Thank's a lot!!!

Kieu_Phong

Nhưng với bản này, bác có vào sys và private để copy hay move file được k zậy? Vì tui có nhu cầu lưu file theme đã install (để sau này cần xài lại k fải install lại và gặp fải error:-??). Bác vào được thì chỉ tui zới! Thank's a lot!!!
Đương nhiên là không rồi . Muốn chỉnh sửa trong SYS bạn phải Hack Phone mới được. Nếu máy bạn Hack được thì nên Hack ngay . Còn nếu không Hack được thì có thể dùng ActiveFile để chỉnh sửa trong Private

huuuuulq

Tình hình củ mình là thế này nhá..mình sài e63 maý mình đã hack ok rồi,mình tải về và cài vô đều ok hết nhưng khi mở lê thì nó lại báo là : phiên bản hết hạn...bạn có cần phiên bản mới hơn không.? Nếu chọn có thì nó lại update cho mình thành 1.30 bản dùng thử,còn chọn không thì lại bị thoát ra ngoài..bro nào giúp mình nhé!

Caominh171

Tình hình củ mình là thế này nhá..mình sài e63 maý mình đã hack ok rồi,mình tải về và cài vô đều ok hết nhưng khi mở lê thì nó lại báo là : phiên bản hết hạn...bạn có cần phiên bản mới hơn không.? Nếu chọn có thì nó lại update cho mình thành 1.30 bản dùng thử,còn chọn không thì lại bị thoát ra ngoài..bro nào giúp mình nhé!

Cái này thì bạn thử chỉnh lùi ngày tháng hiện tại về 1,2 tháng hay 1 năm rồi cài lại thử xem.Nếu ko đc nữa thì hỏi mod xem có cách nào khác ko.Chúc bạn thành công!!:D

MinhThang

Manager
Cái này thì bạn thử chỉnh lùi ngày tháng hiện tại về 1,2 tháng hay 1 năm rồi cài lại thử xem.Nếu ko đc nữa thì hỏi mod xem có cách nào khác ko.Chúc bạn thành công!!:D

Bên ứng dụng đã có bài hướng dẫn cách cài đặt, sử dụng đến 2039 rồi mà, cài bản của Congvoi trước, sau đó cài bản 1.22 của Dũng là OK.

Caominh171

Bên ứng dụng đã có bài hướng dẫn cách cài đặt, sử dụng đến 2039 rồi mà, cài bản của Congvoi trước, sau đó cài bản 1.22 của Dũng là OK.

Nếu cài đè liệu có bị "update error" ko a Thắng?E thì xài wen bản TA rồi,e chỉ hỏi thêm để bik thui:D

kp_enter

Đương nhiên là không rồi . Muốn chỉnh sửa trong SYS bạn phải Hack Phone mới được. Nếu máy bạn Hack được thì nên Hack ngay . Còn nếu không Hack được thì có thể dùng ActiveFile để chỉnh sửa trong Private
ủa ActiveFile có thể chỉnh sửa đc trong Private ah :-? nhưng mà ActiveFile ko copy paste đc thì phải (cả bản T.anh lẫn VH) lên xem đc cũng như ko :D
Nếu cài đè liệu có bị "update error" ko a Thắng?E thì xài wen bản TA rồi,e chỉ hỏi thêm để bik thui:D
cài đi là biết liền ;) tốt nhất là gỡ bản cũ trước khi cài :D

MinhThang

Manager

Nghĩa là cài bản trước mục đích là để lấy full, sau đó thì remove nó đi mới cài lại bản 1.22.

Caominh171

Nghĩa là cài bản trước mục đích là để lấy full, sau đó thì remove nó đi mới cài lại bản 1.22.

Àh thì ra là thế,e tưởng cài 1 fát vừa full,vừa đc TV lun chớ :p (cá này chắc hơi bị tham wá >:))

Kieu_Phong

ủa ActiveFile có thể chỉnh sửa đc trong Private ah :-? nhưng mà ActiveFile ko copy paste đc thì phải (cả bản T.anh lẫn VH) lên xem đc cũng như ko :D
Trước máy chưa Hack được toàn dùng nó thôi . Dùng bản 1.30 vh, không copy được thì nói làm gì . Khả năng sao chép và di chuyển tập tin của nó cực nhanh , hơn X-plore nhiều. Dùng X-plore chuyển 1 file có dung lương khoảng 50MB từ máy sang thẻ, hay copy sang chỗ khác thì phải mất mấy phút mà hay bị Out nữa. Nhưng nó chỉ mất 30s thôi.