• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản X-plore 1.22 dùng đến 31-12-2039 đã Việt Hóa!

Caominh171

Em dùng Ê63 chưa hack gì cả có cài được soft này không vậy ?

Zậy thì bạn phải xin cer&k3y để sign pm này trước khi cài nhé. Nhưng thời buổi này hack phone để cài pm cho dễ bạn àh

HOTUANHOANG

sao mình sign file rồi
( hack phone luôn rồi )
cài vào nó vẫn kêu mua phần mềm gì để khỏi chờ mấy s mới vô vậy @@

MinhThang

Manager
sao mình sign file rồi
( hack phone luôn rồi )

Bạn nên đọc các bài trong các trang trước để biết cách sử dụng full. Vấn đề Hack hay Sign thì không liên quan gì đến full hay Trial cả bạn à.

tecong712

mình cài thì ok rồi, nhưng mở ra sài thì nó lại bao la phải update bản mới,khi up thì báo lỗi ....phải làm sao đây

2356

sao mình sign file rồi
( hack phone luôn rồi )

Bản 1.22 của bác Dũng này cài hok cần phải hack phone hay sign gì hết, cứ cài tằng tằng vào thôi :D Mình đã thử với rất nhiều máy rồi.
Lúc vào nó nói bạn mua thì bạn dùng cái key cũ của mấy bản Xplorer trước điền vào là xong ngay áh mà :D
Hok thì đọc số Imei lên mình lấy key giùm cho :D

Nynk_102

em cài nó báo hết hạn sử dụng cài bản cập nhập rùi out ra bác ạ!
4mat lại máy , tìm bản thấp hơn bản này cài vào, rùi cài đè bản này lên. Nếu báo update error thì remove trước rùi cài lại. Vào bỏ chọn auto update đi. Nhớ ko cài bản nào cao hơn bản này nha.
Posted via Mobile Device

Devil_Calvin

Có thể cho mình xin kkkkk dc ko. Vì trước giờ chưa xài PM này nên mình ko có kkkkkk của bản cũ. Thanks
Imeil:359542019572120
ĐT: N95(8g)

Kojiro

Super V.I.P
Sau bài viết này của KJR đề nghị các bạn xin code qua tin nhắn riêng.

Ai vi phạm sẽ bị xóa bài ko cần thông báo!

Xin cảm ơn!

xonut

các bác cho e hỏi chút ! e dùng e63 chưa hack làm thế nào cài dc đuôi rar . hi mới dùng đt HDH nên ko rõ lắm

Auto

các bác cho e hỏi chút ! e dùng e63 chưa hack làm thế nào cài dc đuôi rar . hi mới dùng đt HDH nên ko rõ lắm
bạn giải nén file.rar đó thành sis, sisx or jar mới là file cài của s60 bạn à!
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member

Cái này thì từng trường hợp mà có cách xử lý riêng.
1- Nếu là dạng file đính kèm có dung lượng cự nhỏ khoảng vài KB thì đó là file text trong đó có chứa link để down nhưng PM full. Với những file này thì bạn down file về rồi dùng trình giải nén winrar trên PC hay PM quản lý file Xplore trên mobile giải nén ra sẽ có file text. Mở file text lên dán vào trình duyệt web để down PM về.
2- Nếu nó là một PM dung lượng nhỏ hơn 500kb được đính kèm thì bạn cũng down về giải nén ra sẽ có file sis cải đặt. Có thể bung file sis trực tiếp trên PC thông qua Pc suit hay bạn chép file sis vào thẻ nhớ rồi bung ra.
3- Nếu những file có dung lượng lớn hơn 500kb do quy định của diễn đàn thì phải đổi sang đuôi .7z thì mới đính kèm được. Với những file này thì bạn down về: Nếu file có dạng *.sis.7z thì bạn bỏ cái đuôi 7z thàng *.sis thì sẽ có file cài đặt. Còn nếu file có dạng *.7z thì bạn nên đổi thành *.sis thì sẽ có file sis.
4- Đối với những PM hay game ghi là J2ME hay JAVA thì với những game có tên *.jar thì bạn down về và cài tương tự như các file .sis.
5- Với những game java có dung lượng nhỏ hơn 500kb thì thường có dạng *.rar hay *.jar.rar . Down về bạn bạn đổi all thành *.jar rồi cài thôi.
Đó là một số quy định về định dạng file đính kèm trên diễn đàn. Hy vọng nó sẽ giúp ích được cho bạn. chúc thàng công.:):)