• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Beejive IM - Chat nhiều thể loại

hasitinh

eejive đã chính thức tung ra gói ứng dựng về chát chít BeejiveIM phiên bản 1.0.0 trên iStore. Những ai đã từng dùng Blackberry thì hẳn không thể không biết đến BeejiveIM và giờ đây các fan của iPhone/iPod Touch đã có công cụ để thoả sức tung hoành trong thế giới chát chít ở mọi lúc, mọi nơi.

Với BeejiveIM, bạn có thể làm được gì

* Kết nối đến tất cả các Buddies của bạn trên tất cả các tài khoản IM của bạn ở bất cứ nơi nào bạn đi!
* Sử dụng iPhone của bạn để chat với AIM ® / iChat, MSN ® / Windows Live ®, Yahoo! ®, googletalk ®, MySpace, Lotus Sametime ®, ICQ ® & Jabber… tất cả cùng một lúc, trong cùng một nơi!
* Tiết kiệm tiền bằng cách giảm bớt các tin nhắn văn bản của bạn!…

BeejiveIM rất dễ sử dụng, ngay sau khi cài đặt ứng dụng, bạn chỉ việc nhập tài khoản của các dịch vụ hỗ trợ chát chít, rùi kết nối với các dịch vụ đó là bạn có thể chát chít
các bạn có thể nhấn nút home mà vân o mất kết nối dó cũng là diều mình thíach nhất

bán có thể lên app stỏe để mua về .
Thuốc:http://www.mediafire.com/?rtdjtw5hm5m

Chỉnh sửa cuối:

AnhTu

Super V.I.P
Nếu ai muốn vọc thì có thể PM cho mình để lấy 1 bản xài nhé, đã xử lý :D

hasitinh

đây àl pm chat rất hay có thể chát bất kứ lúc nào bạn co gprs hay wifi .khi bạn bấm nút home thì pm vận chạy.vào seting để chọn nhiều chức năng hay như là auto cả 24 h

nguoibaclieu

Mình thử rồi, đúng là nhanh thật nhưng không tìm thấy chổ gửi hình ảnh lúc đang chat như Palringo, mong phiên bản tiếp theo sẽ có...:))

ngthuatien

thuốc như thế nào ? thuốc là 1 file đè lên app đã install hay đó là 1 app đã qua xử lý ? thanks

MONTBLANC

Sao mình cài vào mà không hiện đươc avata vây nhĩ ? thấy mọi người nói là có mà ,sao kỳ vậy ta :( có ai biêt cách khắc phục không chỉ hộ với ,many thanks !

ngthuatien

thanks bác mới cài xong bằng cách chép vô thư mục application luôn khi set Status thì nó báo là Error Unable to set status,out of coverage hic hic

NguyenHuuTrong

Nếu các bạn Down về mà IDM nó nén lại thành zip thì đổi tên cái đuôi nó lại thành ipa ! rồi mở file đó lên --> iTunes --> Sync !:D

hasitinh

mình đã đưa link ipa lên rồi mà các bạn cứ lên đó mà dowm về là syc với itune là ok thôi mà các bạn .

chicken69

APP Chat nổi tiếng BeejiveIM v1.0.2

Phần mềm này đa số ai cũng biết rùi nhé, cũng đã được giới thiệu trong forum này.
Vài tính năng mới cho bản v1.0.2 nè:

- Cải thiện việc quản lý bộ nhớ;
- Một số fix lỗi để cải thiện tính ổn định và việc kết nối;
- Cấu hình bổ sung (vào settings): tự động thoát tức thì, ngăn chặn tin nhắn ngắt kết nối, tự động sửa lỗi, tự động viết hoa;
- Lắc iPhone để kích hoạt chat: mặc định là OFF, bạn phải vào settings để kích hoạt ON nếu muốn dùng chức năng này;
- Và vài cải thiện nhỏ khác ...
Bản BeejiveIM v1.0.2 nè: download

Chỉnh sửa cuối:

Nightmare

Em chơi được thằng này rồi, thanks các bác. Thằng này đẹp nhất, hiện đầy đủ cả ava, status y như trên PC, tính năng và giao diện nói chung hơn hẳn mấy thằng kia, kể cả Y! Connect, thậm chí Y! Connect e còn thấy hơi lởm lởm, ngu ngu.

phamthaitl

mình thì dùng quen bản này BejivelM chát ok lắm.hơn nữa mở được nhiều nick cùng lúc.

vanbon

Phần mềm chát Beejive đã quá quen thuộc với mọi người nay đã có phiên bản mới 2.0
Beejive đã được nhiều người lựa chọn vì giao diện đẹp, dễ sử dụng và có thể chat với nhiều trình chat khác nhau như: Y!M, AIM, Google Talk, ICQ, MSN/Live, MySpace IM...
Beejive lên phiên bản 2.0 với nhiều tính năng mới:Tin nhắn thoại (Voice Messages) và gửi file (File Transfer).
Hình ảnh:

Link Download

Chỉnh sửa cuối: