• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Beejive IM - Chat nhiều thể loại

hbinhlove2003

bản Beejive 2.0.1 mới ra lò đây anh em

Mã:
http://www.mediafire.com/?d2yyzlntmyj

dapruoi8x

Anh ơi, sao e mua pm trên App store roi update lên bản 2.0.1 mà sao nó cứ install hoài?chỉ em với , thanks

iphone3g8gbpro

ờ, cái này cchay nhanh ghê, nhưng mà so vơi fring,... thì như thế nào nhỉ, có good hơn hem( sẳn tiện cho em hỏi với mấy bác ơi, muốn del ứng dụng trên IP cài qua Itune đuôi ipa đóa, thì làm sao, chả lẽ đơn giản là del cái icon tren màng hình thui à???:-??

ngtt911

Theo thiển ý của em thì bác vào itunes bỏ cái dấu tích ở chỗ app rồi sync là xong!! he he không biết đúng ko! bác làm thử xem sao nhé

IPHONE12

dùg pm muốn coppy nội dung của nó thì làm sao nhỉ?clippy khôg có t.dụng trog pm này

DOMUOImot

các bác có thể hướng dẫn cụ thể cách đăng nhập vào chat không, mình đăng nhập vào mà nó cứ offline ko à! Có hình minh họa càng tốt. Thanks các bác nhiều!!!!
:mad:)

IPHONE12

các bác có thể hướng dẫn cụ thể cách đăng nhập vào chat không, mình đăng nhập vào mà nó cứ offline ko à! Có hình minh họa càng tốt. Thanks các bác nhiều!!!!
:mad:)

Ktra xem máy đã kết nối wifi hay GPRS chưa. Bạn vào Settings tìm Beejive IM tắt Auto correct đi.

timnhacchuong

mấy bác khỏi tìm để photo lên làm gì
ver 1.0 của chủ topic là ver cũ mà :|
bác nào muốn sài loại ver 2.0.1 thì lên itune stores mà mua 9 dollars 1 cái

để làm topic mới cho mọi người chú ý 1 chút :p

Chỉnh sửa cuối:

timnhacchuong

Bee Jive IM 2.01 NEW!!!

mình vừa đọc bài bên kia xong tuy nhiên 1 số người nói tìm k0 dc photo để bỏ lên YH :-?? hay gì đó vvv....
mình xin post BeeJive Im 2.01 NEW!! cho mọi người cùng sharing với nhau b-)

http://rapidshare.com/files/191490763/BeeIM_2.0.1.rar b-)
pass : iphoneipa.net
C
r
A
C
K rối nhé các bác bạn nào có photo thì post thếm hình minh họa nhé mình chưa biết cách làm
hiz k0 hiểu sao bấm chữ rak thì nó hiện ngôi sao đen thui bấm vậy cho mọi người cùng biết :(

nếu có rồi xin mod delete forum này dùng :D

Nhớ THANKZ nhé các bác

hasitinh

bạn dùng ạc mail để đăng nhập và uhử đi bạpload file ở trang mediafire.com đc mà tn ,chúc bạn thành ng nhe.

an56

em dùng bản 2.0.0.9 mỗi lần đăng nhập cứ báo old version không à,có bác nào giúp em được không

loolem

e kg bít e dùng bản j2 nhưng khi e vào no cũng báo old version:(bjo up phiên bản sao đây mấy pro oi giúp e với

dienht

Active Member
e kg bít e dùng bản j2 nhưng khi e vào no cũng báo old version:(bjo up phiên bản sao đây mấy pro oi giúp e với

Bạn down theo link của Bạn Longgiang81 gửi rồi cài là chạy ok thôi, mình vừa cài xong và chạy rất tốt nè. chúc vui