• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Theme by Vietnamese

Status
Không mở trả lời sau này.

bete_seeya

Bộ theme đẹp và lãng mạn mê ly (c) by bete_seeya

SAU MỘT THỜI GIAN TẠM NGHỈ, MÌNH TRỞ LẠI TOPIC NÀY ĐỂ THỎA MÃN NHU CẦU VỀ THEME CỦA ANH EM. TRƯỚC MẮT MÌNH SẼ CỐ GẮNG REQUEST SỚM NHẤT TOÀN BỘ YÊU CẦU CỦA ANH EM TRONG THỜI GIAN QUA:-??. TIẾP TỤC ỦNG HỘ MÌNH NHA!=D>
TẤT CẢ CÁC LINK ĐÃ FIXED, NEVER DIED, MỖI LINK GỒM 1 BỘ 2 THEME: CHANGED ICON & DEFAULT ICON. ĐẶC BIỆT MỚI DESIGN THÊM CHO FP2

PINKY

FP1
FP2

NOCTURNE

FP1
FP2

Trà Sữa (Calling Fixed)

FP1
FP2

Be My Love

FP1

Winter Sonata

FP1
FP2

My Boyfriend (Clock Fixed)

FP1
FP2

I Love You (Clock Fixed)

FP1
FP2

Sweet Kiss (Clock & Bar Fixed)

FP1
FP2

CLICK THANK BEFORE DOWNLOAD!;;)

Chỉnh sửa cuối:

bete_seeya

Co' ai đặt làm theme ko, bảo đảm mình sẽ làm tuyệt vời hết chỗ chê lun
xem 2 theme đầu tay của mình bít liền hén

Em_be_hu

Thank bạn nhiều, nhưng chỉ có theme ko thôi mà nặng quá. Thông thường t làm thêm chỉ vài trăm kb thôi. Làm nặng quá máy chậm lăm.

bete_seeya

Thank bạn nhiều, nhưng chỉ có theme ko thôi mà nặng quá. Thông thường t làm thêm chỉ vài trăm kb thôi. Làm nặng quá máy chậm lăm.

Trùi ui, bộ theme này mình design kỹ lém đó bạn, tại vì phải tạo nhiều hiệu ứng cho icon, thanh bar... nên mới nặng vậy. Bạn cài các theme vista, iphone... cũng cỡ đó cả đấy!!!
chứ còn theme làm vài trăm kb thì quá đơn giản, vào ownskin add hình vào là được ngay
:-?
mún chơi theme đẹp thì phải chịu vậy thui bạn ạ!

Kojiro

Super V.I.P

Muốn theme đẹp phải dùng dung lượng phải hơn 1MB, vậy thì các icon mới đẹp chứ theme khoảng vài trăm kb thì chỉ thay đổi giao diện là chủ yếu, còn icon nó dùng mặc định không à :)

phongtranvodoi

mình nhìn thấy themes đẹp lắm nhưng mà sao mình không cài vào được cho N81. bạn có thể chỉnh sửa cho mình được không

ptnmylove

Theme của bạn quả là đẹp thiệt nhưng mà là hình đẹp, bởi vì hình hơi sáng quá nên sẽ khó thấy. Bạn nên hài hòa giữa màu hình ảnh và font chữ. Như 2 cái theme trên, cả 2 hình đều rất đẹp nhưng hình dưới thì dễ nhìn thấy chữ hơn, nhân vật cũng không bị "leo thang" lên chữ như hình 1.

kaizuki

bạn làm hộ mình cái themen được ko nhỉ , hình thì , lấy hình giống giống kiu 2 hình bên trên thì được , nhưng mà anh ghi thêm dòng chữ :
I Love You
I want You
Day to day , must fall in love with you
K & C
nha anh , trang trí cho nó đẹp tí nha anh , nặng bao nhiu cũng oki :D

bete_seeya

Theme của bạn quả là đẹp thiệt nhưng mà là hình đẹp, bởi vì hình hơi sáng quá nên sẽ khó thấy. Bạn nên hài hòa giữa màu hình ảnh và font chữ. Như 2 cái theme trên, cả 2 hình đều rất đẹp nhưng hình dưới thì dễ nhìn thấy chữ hơn, nhân vật cũng không bị "leo thang" lên chữ như hình 1.

cái đó mình bít, nhưng mừ mình vẫn chọn màu đó, nếu chọn màu rõ hơn thì nó ko khớp với toàn bộ theme bạn ạ...
dù sao cũng cám ơn, mình sẽ rút kinh nghiệm =D>

kaizuki

àh quên hình như ko nói thêm đó là DT của em là N95 , ko lúc làm đẹp lại ko có xài dc thì chán quá

hung66000

mình vẫn không hiểu sign như nào hả bạn?

Phần lớn Các ứng dụng trên Symbian 9 cần phải chứng thực (sign) thì mới cài đặt đc . Nhưng báo cho bạn 1 tin buồn là hiện nay Symbian k cho free đăng ký file cer để (sign) các ứng dụng nữa Nên phải chờ bao giờ nó cho làm lại thì mới cài đặt đc các ct mà nó đòi hỏi phải chứng thực .:p:p:p

phongtranvodoi

Phần lớn Các ứng dụng trên Symbian 9 cần phải chứng thực (sign) thì mới cài đặt đc . Nhưng báo cho bạn 1 tin buồn là hiện nay Symbian k cho free đăng ký file cer để (sign) các ứng dụng nữa Nên phải chờ bao giờ nó cho làm lại thì mới cài đặt đc các ct mà nó đòi hỏi phải chứng thực .:p:p:p

thể nào em không cài được cả ACM toàn thấy trial. Hix thể thi buồn wa bác ơi. mà bác không nhận ra em hả. em nghĩa mà. Bây giờ em wa đó rồi lúc nào em alo cho bác nhé

jim011

Thanks. Themes đẹp lắm bạn à. Bạn có thể làm cho mình 1 theme về vespa cổ dc hem? (Vì mình khoái món đồ cổ đó mà)

quatban

Nhờ bạn làm giùm mình cái theme có hình rồng vàng uốn lượn nhé. Thanks trước.

phongtranvodoi

bạn có thể làm cho mình 1 bộ themes như thế được không nhưng thay bằng chữ N&L cảm ơn bạn trước nhé. ah bạn sign luôn hộ mình nhé imie là: 356994011619685. máy của mình là N81

Status
Không mở trả lời sau này.