• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Theme by Vietnamese

Status
Không mở trả lời sau này.

THCN

bác bete làm 1 bài hướng dẫn sử dụng thằng carrbide này dc ko ạh, nếu hướng dẫn em thành nghề thì em sẽ tiếp bác, hjhjh, em xuất dc file rồi, nhưng sao nó nặng trịch hà, toàn >2mb, bác hướng dẫn em làm cái icon có mask trong suốt dc ko, hay bác cho nick y!m đi em pm cho tiện :p

Có bài hướng dẫn chi tiết cách làm themes với caribe.ui s60 rồi, bạn sang đây tham khảo nhe:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=64238

THCN

Sign dùm mình 2 theme Winter Sonata và Noturne đi :( mình đã sign ở symbiansign rồi, nhưng cài vẫn báo "lỗi cập nhật" thế là thế nào ạ? :( thik 2 theme đó lắm, giúp mình với...!!
máy mình N81 2GB IMEI: 356994012835462
Thanks ^.^~ :X

Sao bạn không hack máy để cài theme khỏi mất công sign?
Bây giờ đã có phần mềm hack rất nhanh, gọn, đơn giản và hiệu quả, bạn sang đây để tham khảo và tải file về để hack máy nhe:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=63049

Khoa_ha

Mình đưa đường dẫn sang topic hack phone mà bạn, còn link bên ấy vẫn down bình thường, mình vừa mới test xong đây!

Thì mình bấm vào các chữ FP1, FP2 để down nhưng toàn bị báo là file đã bị xoá thôi

THCN

Thì mình bấm vào các chữ FP1, FP2 để down nhưng toàn bị báo là file đã bị xoá thôi

Bạn báo link của chủ topic die mà lại rep bài của mình làm mình tưởng mình dẫn link die nên mất công qua bên đó test lại.

Posted via Mobile Device

0rigami

chủ topic có thể làm cho mình 1 cái theme romance có lồng chữ D&L hoặc Đức[]Liên ( [] là hình trái tim nhé ^^) đc o :). nếu làm đc thì xin thanks bạn 1 cái coi nhu cảm ơn :D!

THCN

chủ topic có thể làm cho mình 1 cái theme romance có lồng chữ D&L hoặc Đức[]Liên ( [] là hình trái tim nhé ^^) đc o :). nếu làm đc thì xin thanks bạn 1 cái coi nhu cảm ơn :D!

Cái này dễ mà. Dùng Caribe đưa hình vào làm theme thôi, bạn có thể tự làm theme theo ý thích.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.