• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Biên tập lại cách hack phone, signed dễ hiểu dễ làm.

Status
Không mở trả lời sau này.

LeHai85

không tài nào kết nối nss được anh ơi..giúp em lại với ...em chán quá...anh nguyenpa giúp em với ...........

LeHai85

ah quên cho em hỏi nokia pc 6.8.6 có cài được không hay bắt buộc 6.8.1 vậy anh ..em đang làm thử trên con n73 v3.0705.1.0.31 không được anh giúp em

kaizuki

6.8.6 làm được bạn àh , mình đã thử làm trên N95 rất là okay . Ko có chuyện gì cả dzễ làm dzễ xử dụng :D

ppcboy

Bác cho em hỏi, sau khi em hack thành công rồi thì máy em hay bị treo và ket nối storage với PC không được. vậy là sao hả Bác. em dùng N91

hateboy

Cho mình hòi là tại sao sau khi hack phone, sign phần mềm trên máy rồi cài đặt mà phần mềm vẫn báo là chưa đăng kí? Trả lời dùm mình nhe. Lần trước hỏi nhưng không ai trả lời cả.

nguyenpa

Super V.I.P
Cho mình hòi là tại sao sau khi hack phone, sign phần mềm trên máy rồi cài đặt mà phần mềm vẫn báo là chưa đăng kí? Trả lời dùm mình nhe. Lần trước hỏi nhưng không ai trả lời cả.

Những phần mềm chưa đăng ký với www.symbiansigned.com thì phải sign trước khi cài, VD: kobe2.3 khi bạn cài được vào máy nó vẫn chưa đăng ký ( bắt mua code), vì đó ko phải là bản CR, còn những phần mềm CR rồi, mà tà cần sign, thì khi sign xong nó mới ko cần đăng ký.:p

nhson

Mệt đấy, các pác cứ kiếm file cer mà cài phần mềm cho khỏe, đỡ phải hack làm gì cho mệt.
Em kiếm được roài nên khỏi hack, tốn nhiều thời gian quá.
Chúc các pác thành công nhé

lbxminh

Máy tôi N81 v10.0.053 đúng loại máy bạn nói hack thành công. Nhưng tôi vẫn không làm được. Bạn xem giúp.
Tôi làm đến bước chạy file hack_OS9.2.py màn hình DOS cho thấy chạy ổn, bình thường. Nhưng sau khi chạy xong, màn hình DOS không dừng lại, mà tự động thoát. Cho nên tôi cũng không đọc được thông tin gì sau khi chạy xong, không biết có ổn không.
Sau đó tôi dùng Xplore nhưng vẫn không vào được folder sys và private.
Bạn chỉ giúp, cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

lbxminh

Đã hack thành công N81 với cách cũ rồi bạn, rất cám ơn các bạn.
Bây giờ lại có vấn đề mới.
Sign lúc chép đè file đâu có file KKK.key bạn, chỉ có file key.key thôi.
Mình đã chép file này vào (tất cả các bước khác thì làm y như hướng dẫn). Tuy nhiên khi sign thử 1 file unsign thì lại không sign được bạn.
Phiền bạn giúp mình với. Cảm ơn.

nguyenpa

Super V.I.P
Đã hack thành công N81 với cách cũ rồi bạn, rất cám ơn các bạn.
Bây giờ lại có vấn đề mới.
Sign lúc chép đè file đâu có file KKK.key bạn, chỉ có file key.key thôi.
Mình đã chép file này vào (tất cả các bước khác thì làm y như hướng dẫn). Tuy nhiên khi sign thử 1 file unsign thì lại không sign được bạn.
Phiền bạn giúp mình với. Cảm ơn.

ko phải sign mà là chọn selfsign :) chỉ chép đè
cer.key & key.key
khi selfsign xong no sẽ xuất hiện 1 files giống hệt có đuôi là sisx, nhưng quan trọng nhất là chép files 0000001 vào đó bạn :)

lbxminh

Đúng rồi mình selfsign đó nhưng vẫn không được, và mình cũng chép file 0000001 vào đúng vị trí rồi.

Chỉnh sửa cuối:

kaizuki

hack để vào những thư mục mà bình thường mình ko có vào được , đôi khi cài những pm mình phải vào trong những odner đó thì mình mới cài được . Khi bạn hack xong thì bạn có thể làm tất cả với những topic đó .

hoangduong

sao em làm mãi mà không được trên N73 ME thế nhở,BÁC Nguyên Bá Giúp em với huhuhuhu.

loteo

Sau khi đọc kỹ bài của pác nguyenpa mình đã hack thành công con N75 của mình.Quá tuyệt Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.