• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Biên tập lại cách hack phone, signed dễ hiểu dễ làm.

Status
Không mở trả lời sau này.

Linkman

Hmm Bạn nào chưa biết thì mình mình xin nhắc lại là:
Cái số Port để mà điền file Py í là phải trừ đi 1 nhé
Ví dụ trong máy đề là COM 5 thì điền COM 4 vào

Tiện thể là hỏi luôn, có bạn nào có MTK cho X-Plore

nguyenpa

Super V.I.P
Hmm Bạn nào chưa biết thì mình mình xin nhắc lại là:
Cái số Port để mà điền file Py í là phải trừ đi 1 nhé
Ví dụ trong máy đề là COM 5 thì điền COM 4 vào

Tiện thể là hỏi luôn, có bạn nào có MTK cho X-Plore

MTK cho X-Plore

Gửi tin nhắb-)n cho bạn rùi :)

KenVy

Vậy sau khi hack phone xong thì cái thằng Gallery có phát hiện được những gì mà mình giấu trong thư mục sys ko? Ai bít thì trả lời giùm nha cám ơn!

G

germaniteen

Guest
Vậy sau khi hack phone xong thì cái thằng Gallery có phát hiện được những gì mà mình giấu trong thư mục sys ko? Ai bít thì trả lời giùm nha cám ơn!

Nếu dùng file mânger của máy thì cũng chẳng thấy đâu!

dangduc

Có bạn nào down được cái Nokia PC Suite v86.1 ở trên ko ! Up lên mediafire.com hộ mình với ! Mình vào down mà nó cứ có Server Not found thôi

Linkman

Có bạn nào down được cái Nokia PC Suite v86.1 ở trên ko ! Up lên mediafire.com hộ mình với ! Mình vào down mà nó cứ có Server Not found thôi

Bạn thử vào thẳng trang chủ mà Download.

hpnc_45

E 62 có hack được ko các bác nhỉ ? và cho hỏi thêm là nếu xóa tin nhắn trong máy đi có tìm lại được ko các bác! thanks nhiều
mình cài p/mềm TRK ấy cứ báo not connected!

G

germaniteen

Guest
Pác cài đúng version TRK đó nha! có các dòng preFP1 và FP1! Pác chọn cho đúng! Tn nếu lỡ xóa là mất tiêu luôn thì phải!

nguyenpa

Super V.I.P

Down loads = IDM ok đó bạn :) mới cập nhật thêm link đó :)

dangduc

Tiếp nữa là em dùng Windows Vista Ultimate ! Trước đây em cài bản 86.9 nhưng mà thấy anh bảo remove đi cài 8.1 để crack được ! Nhưng em đã remove hết sạch , cài bản 8.1 vào thì nó chạy pathrom đến khoảng dòng thứ 3 như hình mình họa là báo disconnect khỏi path lun ! có bác nào bít cách khắc phục ko ạ

G

germaniteen

Guest
Thử kiếm máy nào cài XP đi! Không thì cài máy ảo vào rồi cài XP trên máy ảo để chạy chương trình C**** phone

dangduc

ROMPatcher FP1 (9.2) & ROMPatcher preFP1 (9.1)

Cái này link attacht nhầm rồi ! Cái FP1 ( 9.2 ) thì lại của PreFP1 ( 9.1 ) , bác thay link lại đi ! Ko người ta nhầm bác ạ

nguyenpa

Super V.I.P
ROMPatcher FP1 (9.2) & ROMPatcher preFP1 (9.1)

Cái này link attacht nhầm rồi ! Cái FP1 ( 9.2 ) thì lại của PreFP1 ( 9.1 ) , bác thay link lại đi ! Ko người ta nhầm bác ạ

Đã sửa lại rùi bạn :p

Last edited by a moderator:

dangduc

hack cách 1 rất dễ ! Nhanh ! có thể dùng bản 8.65 Realeas 14 để cài cũng có thể hack ok !

nguyenpa

Super V.I.P
Xóa triệt để RomPatcher ra khỏi máy :)

C:\sys\bin\ROMPatcher.exe
C:\resource\apps\ROMPatcher.rsc
C:\resource\apps\ROMPatcher_aif.mif
C:\resource\apps\ROMPatcher.mbm
C:\sys\hash\ROMPatcher.exe
C:\private\10003a3f\import\apps\ROMPatcher_reg.rsc

Kojiro

Super V.I.P
Tự nhiên cài vào xong lại xoá đi để làm gì hả anh ?

Có trường hợp cài bị lỗi bạn à! Lúc đó muốn remove cũng không được. Mình bị rồi.

Các bạn cũng có thể cài file sis này vào bộ nhớ máy rồi remove.

KenVy

Mà nếu hack theo cách 1 rồi thì có thể hack vĩnh viễn ko? Mà xóa thằng Rompatcher rùi thì có ảnh hưởng gì đến máy ko? Ai bít trả lời giùm, thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.