• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BL-5J 1700 mAh

cuongns85

Mình chưa mua đc quả này,mới mua đc quả 1600 mAh thôi,giá 100k,dùng cũng ổn

Inuyasha1987

Là sao ,bác nói trớt quớt vậy

Posted via Mobile Device

Bạn ko theo dõi những bài ở trên hả, đang hỏi pin dung lượng cao có bán ở hà nội ko, có người đưa link nhưng vào xem thử thì ko thấy pin cho 5800 thì bảo ko có chứ sao, 5800 bạn đang dùng là dùng BL-5J chứ là cái gì. Nếu ở hà nội có bán pin dung lượng cao cho 5800 của galilo thì chắc chắn sẽ sắm 1 con

alibabahp

Bạn ko theo dõi những bài ở trên hả, đang hỏi pin dung lượng cao có bán ở hà nội ko, có người đưa link nhưng vào xem thử thì ko thấy pin cho 5800 thì bảo ko có chứ sao, 5800 bạn đang dùng là dùng BL-5J chứ là cái gì. Nếu ở hà nội có bán pin dung lượng cao cho 5800 của galilo thì chắc chắn sẽ sắm 1 con

Ở Hà Nội có bán mà bác mình dùng hơn tháng nay rồi so với pin gốc đi kèm máy thì thấy có hơn nhưng về sau này thì ko biết.Bác nào mua thì làm thêm quả sạc cốc thì tiện hơn khi nào lắp dung lượng cao thì lấy pin gốc cho vào sạc.Cầm 2 viên này đi chinh chiến cũng đc 5 ngày dùng xả láng.:)

Inuyasha1987

Ở Hà Nội có bán mà bác mình dùng hơn tháng nay rồi so với pin gốc đi kèm máy thì thấy có hơn nhưng về sau này thì ko biết.Bác nào mua thì làm thêm quả sạc cốc thì tiện hơn khi nào lắp dung lượng cao thì lấy pin gốc cho vào sạc.Cầm 2 viên này đi chinh chiến cũng đc 5 ngày dùng xả láng.:)

Bán ở đâu bạn ? Ko chơi kiểu hàng chợ long biên đâu nhé

dat1206

AE ơi! Mình đã tìm được chỗ bán Pin này giá gốc rồi nè: Các bạn ra chợ Kim Biên mà mua người ta có BH mà giá chỉ có 90K thôi. (BH đổi mới trong 3 ngày).
bác cho chính xác cái địa chỉ dc hem.mình cũng mún mua 1 cục về,pin zin chat tí nó nóng như bàn ủi vậy:(

cowboy2006

cho mình hỏi nếu sử dụng song song 2 kục pin galilio và pin của nokia 1320 mAh thì có ảnh hưởng tới máy không?.

cowboy2006

thế độ an toàn thế nào! xài hàng hồ cẩm đào ghê quá.Sợ nó nổ phát đi luôn em N58000

Inuyasha1987

thế độ an toàn thế nào! xài hàng hồ cẩm đào ghê quá.Sợ nó nổ phát đi luôn em N58000

Mình nghĩ nếu bạn mua đúng pin hãng của galilo thì ko phải lo đâu vì nó là 1 hãng pin cũng có tiếng rồi mà

cowboy2006

nghe có người nói phía sau pin có Cầu chì và IC điều khiển để bảo vệ máy.
"Controller IC,Control Switches,Temperature Fuse" nghi sau máy.Thế chắc an toàn.

jackadandy95

hic, mình ở hà nội, cục pin zin của mình chai r`, mình đang muốn mua 1 cục 1700 mới, nhưng chưa biết mua ở đâu??? ai biết chỗ mua chỉ mình với nhá! thx nhiều!

take

Em đang muốn mua cục pin đó. Em ở Nha trang, bác nào bjt chỗ mua chỉ dùm đi. Sdt của em là 01689579517