• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Black & Blue v4.3 WWE cho HTC Artemis

zakk_black

Các soft mở rộng chạy trên nền WM5 thường tốt và ổn định hơn WM6................

Cái này thì em cũng biết ạ. Tuy nhiên, e muốn hỏi là có bác nào dùng cũng bị chập chờn như e không thôi.
Tiện đây các bác cho hỏi có phần mềm nào để set các chế độ Profile mà set được cả chế độ Rung theo ý thích không? Share cho mọi người cùng dùng nhé.
Xin cảm ơn nhiều!
;;)

nguyentri0502

100% thẻ nhớ của bác có vấn đề rồi.

Còn bác bảo mất hết dữ liệu trong Hard Disk (tức thẻ nhớ???) thì cứ bình tĩnh, cắm thẻ vô PC nhìn thấy đủ dữ liệu thì cắm lại vào con PPC cẩn thận và chắc chắn, thẻ sẽ nhận ngay thôi.

em đã thử rất nhiều thẻ nhưng vẫn như vậy, úp lại rom gốc M700 ok xài bình thường. vậy mới lạ chứ, còn Hard Disk là bộ nhớ của máy mà, pác coi lại vụ này dùm em đi, ppc nào cũng có Hard Disk cả, chủ yếu là khác dung lượng thôi.=D>