• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BlackROM verII ROM 19701 hoangdat_vista

Anhtoitb

Nói rõ hơn đi mod Anhtoitb

Tức là bật BlueTooth lên nhưng không gửi nhận được dữ liệu Đạt à. Máy mình thì Search được máy khác (bật Bluetooth) nhưng máy khác thì không search được tín hiệu từ máy mình.
Tới thử nhiều lần và nhiều máy rùi nhưng vẫn không được!

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Tức là bật BlueTooth lên nhưng không gửi nhận được dữ liệu Đạt à. Máy mình thì Search được máy khác (bật Bluetooth) nhưng máy khác thì không search được tín hiệu từ máy mình.
Tới thử nhiều lần và nhiều máy rùi nhưng vẫn không được!

Vậy em dùng thử công cụ quản lý moblue đi xem sao, cái này chuyên để nhận data qua BT đấy

Anhtoitb

Vậy em dùng thử công cụ quản lý moblue đi xem sao, cái này chuyên để nhận data qua BT đấy

Dùng cái này thì gửi được cho máy khác anh ạ nhưng lại không nhận được dữ liệu từ máy khác gửi về mặc dù máy đó đã nhận được tín hiệu Bluetooth của mình!

Hoangdat_vista

Dùng cái này thì gửi được cho máy khác anh ạ nhưng lại không nhận được dữ liệu từ máy khác gửi về mặc dù máy đó đã nhận được tín hiệu Bluetooth của mình!

Mình đã up lại bản ROM black ver II trên máy mình và test lại Bluetool. Sử dụng nokia 3110c send bình thường
Có khi nào sơ suất ở chỗ này chưa!!!!(Nhớ bật cả beam trong setting/conection/beam)

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Ok rùi đạt ơi! Tới quên bật Beam! Sorry! Bây giờ thì gửi nhận ngon lành rùi!