• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V56 (Core 23041) với MANILA 2.6

Status
Không mở trả lời sau này.

php

Hix....:-/:-/ Có người cùng cảnh ngộ rồi. Không lẽ vì bản Rom này mà em mất 70$ ư..??

hi, mình up bản này và cài Vietmap R12 vẫn ok (chưa thử bản cho touch HD do hok có tiền); kiểm tra lại xem các bạn ui
have fun :D

kicu

hi, mình up bản này và cài Vietmap R12 vẫn ok (chưa thử bản cho touch HD do hok có tiền); kiểm tra lại xem các bạn ui
have fun :D

Bản R12 em vẫn cài được bình thường mà. Nhưng cái bản V17 cho HD 70$ của em thì chịu chết, chán..:-/:-/:-/

xaoc

I think he make it!!! All XDA's and other reources wait your new work!!!

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
bác Quang dùng từ của teen cute ghê: "COM3 now"="COME now"
mong rom mới của bác, chỉ co HD là chưa ai build bản này thôi :(

Ặc, dạy bác Quang tiếng ENG kia à? :)):)):)) Tốt quá !!!
Bạn chưa hiểu ý câu mình viết rồi, COM3 là nhóm làm các Build ROM mới của MS đấy, chứ không phải "COME now" của bạn đâu. :)):)):))

minhkt

mod à xin bác share link sys dpi build này sớm nhé nếu được share 96dpi luôn thì tốt quá. Mọi người thèm test room mới lắm rồi hy vọng fix 1 số lỗi bản 23409 và 23041.Thank nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.