• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V61 (Core 23412) & V62 (Core 23049)

Status
Không mở trả lời sau này.

vbminh

Một chi tiết nữa mọi người ko biết có để ý ko, đấy là cuộn lên để xem các tin nhắn cũ thì ko đc, nó cứ nhảy về hộp Text để mình gõ tin nhắn ! :-?

DucLong

Super V.I.P
có bác nào up lên host khác được không,em muốn thử quá mà ko tải đc
bạn tắt các trình hỗ trợ download đi rồi tiến hành download. chụi khó đợi đồng hồ báo lùi giờ, ngay khi nó hiện biểu tượng cho download thì click ngay, nếu bạn chậm một lúc là nó báo lỗi ngay.

Cảm ơn chú Quang rất nhiều !
Anh e PDAVIET lại được uprom mới của chú rồi!
Cháu hỏi mấy lần mà không thấy chú trả lời vậy ạ! Mọi người không thấy khó chịu khi không copy được danh bạ từ SIM vào Contacts hay sao?
mấy bản ROM WM6.5 V59, V60, V61 và V62 dành cho TouchHD
Chạy mượt mà lắm chú ạ nhưng mà vẫn không import SIM Contacts được chú ạ! chú có cách nào khắc phục không ạ?
Rất mong chú trả lời thắc mắc của cháu!
Cảm ơn chú rất nhiều!

toanco_k32

Bạn đã hiểu đúng ý của mình, thank. Xin thông báo với bạn rằng đây là Bác Phạm Quang nhé. Bác Quang ạ, cháu chỉ muốn bỏ 2 cái chữ Phone và Menu đi thôi. Nhưng cháu vô cùng cám ơn Bác.

Cuộc sống ảo bạn ơi. Con mình có khi cũng tham gia diễn đàn này như bạn đấy. Cứ bạn đi cho nó trẻ, nhỉ. Một vài diễn đàn thì có lệ cứ gọi bác, xưng em là xong mà :))

bapnon

Bác Quang ơi giúp e với

Bá Pham Quang ơi cho em hỏi, cái weather location sao em update ko duoc. Mấy weather khác đều update được riêng cái đó thì ko. có cần bật hay tắt gì ko.
Nó báo lỗi No weather data available

bapnon

Import sim contacs

Cảm ơn chú Quang rất nhiều !
Anh e PDAVIET lại được uprom mới của chú rồi!
Cháu hỏi mấy lần mà không thấy chú trả lời vậy ạ! Mọi người không thấy khó chịu khi không copy được danh bạ từ SIM vào Contacts hay sao?
mấy bản ROM WM6.5 V59, V60, V61 và V62 dành cho TouchHD
Chạy mượt mà lắm chú ạ nhưng mà vẫn không import SIM Contacts được chú ạ! chú có cách nào khắc phục không ạ?
Rất mong chú trả lời thắc mắc của cháu!
Cảm ơn chú rất nhiều!
Bạn xem lại đi mình thấy được mà. Vào phần contacts chọn All people, sau đó chọn menu. Thấy ngay mà import Sim contacts.

wallclock

Đang down, ready test, hehe.
Gọi bằng Bác xưng em là 1 cách nói chuyện vậy mà. Em thì em gọi là Chú Quang, vì em là dân miền Nam, còn Chú Quang là 5x mà papa em tới 7x. Nên gọi là Chú thì chắc là dc rồi.

Bạn xem lại đi mình thấy được mà. Vào phần contacts chọn All people, sau đó chọn menu. Thấy ngay mà import Sim contacts.
Cảm ơn bạn đã hướng dẫn nhưng mình đã làm như bạn rồi khi nhấn import SIM Contacts thì chỉ copy được 9 số điện thoại từ SIM vào Comtacts thôi. Bạn thử import SIM Contacts mà xem sẽ thấy ngay thôi

doquangduc

Well-Known Member
Mình cũng hy vọng vậy. Nhưng cảm nhận của mình về bản V62 này là ổn rùi, cũng có mẫy lỗi nhưng không thành vấn đề..:-?

PhamQuang

Manager
Hy vọng bản Rom mới của chú PhamQuang sẽ khắc phục được 1 số lỗi còn thiếu sót.

Đúng là phong cách quen spam quá nghệ thuật.
Những lỗi cụ thể gì vậy?
Khi góp ý 1 bản ROM đề nghị các bạn hãy liệt kê các lỗi cụ thể nhé, nói chung chung như thế này thì bó tay.

Dạ thưa chú lỗi cháu gặp phải là không copy được danh bạ từ SIM vào máy chú ạ! Khi cháu nhấn Import SIM Contacts thì chỉ copy được khoảng 9 số điện thoại thì dừng lại chú a!

Status
Không mở trả lời sau này.