• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ FW Custom GỐC 3.1 đã được Jailbreak cho iPhone 3G & 2G

dungeasy

sắp xong rùi , mới được cái firmware 3g lock , khuya wa bùn ngủ ghê , góp sức cho anh em down nào

Aba

down vẫn ok mà bạn, thank nhiều, để test xem còn hao pin trên 3G Lock mình không.

longgiang81

Super V.I.P
MediaFire có vấn đề hay sao ý, ko thể Upload nổi file từ hôm qua đến giờ, thôi đành chơi tạm Rapid vậy.

khuyetdanh

EM lỡ tay up con 2g của em lên 3.1 thông qua itune, bây giờ nó cứ ở màn hình emergency call thui, em restore bản 3.1 custom thì toàn bị lỗi 1602 với lỗi 13,.
có cách nào xử lý được không ạ,
Iphone của em vẫn nghe gọi bình thường, sóng khỏe, mỗi tội không vào được bên trong thôi ạ.

princely1982

EM lỡ tay up con 2g của em lên 3.1 thông qua itune, bây giờ nó cứ ở màn hình emergency call thui, em restore bản 3.1 custom thì toàn bị lỗi 1602 với lỗi 13,.
có cách nào xử lý được không ạ,
Iphone của em vẫn nghe gọi bình thường, sóng khỏe, mỗi tội không vào được bên trong thôi ạ.

Restor và JB lại bản 3.0 rồi lên 3.1 bằng bản costum là dc

princely1982

Phiên bản Firmware Custom dành cho 2G và 3G Lock mình đã test hoàn chỉnh và đang trong quá trình Up lên hosting MediaFire, sẽ sớm có Link download cho các bạn. Dưới đây 1 vài hình ảnh minh họa :

Hình trên iPhone 2G :

Link download : Comming soon.....

costum cho 2g thế nào rồi bạn.Lâu quá

windowmtd166

bạn up bản 2g này chưa, cài linh tinh và quảng cáo nhiều lắm hả :( vậy bản gốc bao giờ apple mới tung ra chính thức vậy :(