• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ FW Custom GỐC 3.1 đã được Jailbreak cho iPhone 3G & 2G

longgiang81

Super V.I.P
Nếu là 3G thì bạn tải bản build dành cho 3G World về rồi Restore là đc rồi, bản đó chỉ đánh dấu mỗi ô Cydia thôi chứ ko có Active the Phone và Enable Baseband Update, bạn thử lại nhé.

coichoi2002

minh da restore 3gworld của bạn
tất cả dều ổn định co cydia co sóng có wifi......:) add source cài mobilinstallation cai ipa game rồi enjoy thành quả lần đầu tiên quậy phá iphone ma chưa bị thành ipod co cameragửi lời chúc thân ái và cám ơn bạn rất nhiều
Trần

thuydung5

các ban su dung FW 3.0.1 xài số 1 không hao pin app chay rất muot,còn FW 3.1 hao pin và app chay giut bà cố luôn

mình dang xài FW 3.0.1 cho iphone 2G ,xin cho hoi mình muốn lên FW 3.1 thì xài có tốt không, và FW 3.1 nào xài duoc, thankyou

Last edited by a moderator:

thuydung5

down về máy bấm shift + restore ,doi nó restore xong,không cần pai làm gì hết pai không pro? máy mình 2G dang xài FW 3.0.1 THANK

Zenki

Super V.I.P
down về máy bấm shift + restore ,doi nó restore xong,không cần pai làm gì hết pai không pro? máy mình 2G dang xài FW 3.0.1 THANK
Đơn giản chỉ có vậy thôi sao mọi người ai cũng hỏi vấn đề Update FW Custom nhỉ, đi Topic nào cũng có người hỏi về vấn đề này và không biết đã trả lời biết bao nhiêu lần rồi.

nanhtrang85

IP của mình là bản world mình lỡ up lên FW 3.1 bằng itune. Mình chưa biết cách chuyển về DFU mode nên khi restore FW 3.1 ở đây thì bị lỗi 16xx. Hiện tại IP của mìh chỉ hiện lên màn hình mỗi cái rác cắm USB và mũi tên vào Itunes. Ai chỉ mìh cách khác phục với.