• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Python Libs Full cho V2

jimmyvn88

anhtamhcm cho mình hỏi là với bộ Python 1.60 mà langtu13493 up lên có sử dung cho N72 được không vậy. Còn bộ
http://www.ziddu.com/download/589999...n1.60.zip.html
Còn Bộ Python Libs Full cho V2 của bạn thì sử dung cho N72 được không vậy. Xin hướng dẫn giúp. Tks

bạn dùng bộ Python này của mình nhé,mình chạy tốt trên N70 tất cả các PM Python
Mã:
http://www.mediafire.com/?mmgzzadinde

TruBic

Well-Known Member
e dung x-plore lam nhu a noi rui ma hok thay j het! e cai n72

chú ý tiếng việt có dấu nhé.Bạn là mem mới nên trubic nhắc nhở lần đầu.
X-Plore thì làm gì chạy trên nền python đâu bạn ?
Nếu bạn muốn xem được bộ lisb này thì hãy vào !\system\libs (! là nơi lưu bộ python có thể là ổ C hay ổ E tuỳ bạn lưu)
hy vọng bạn đã hiểu.

thanhminh08

hu hu:|
em chép lộn file libs vào thư mục E:\Systems\libs mất tiêu rồi
Có sao kô zậy anh??????????? :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

mattroi1705

em down về giải nén ra wa' trời lun. giờ chép vào dt hay sao mấy bạn, chỉ mình với.

JuRay-Duan

em down về giải nén ra wa' trời lun. giờ chép vào dt hay sao mấy bạn, chỉ mình với.

Đọc kỹ 1 chút là làm đc mà bạn:
Nhiều máy không cài được sis nên anhtam để nguyên Folder Libs cho anh em tiện dùng >> Down về chép đè thư mục libs vào E:\System

Down thêm Data.rar giải nén copy tệp powlite_fm.mbm vào thư mục Data trên máy theo đường dẫn C:\Data\powlite_fm.mbm

saodoingoi142

Moderator
Chép lộn File thì làm lại chứ sao???

hu hu:|
em chép lộn file libs vào thư mục E:\Systems\libs mất tiêu rồi
Có sao kô zậy anh??????????? :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

"Sao với trăng" gì nữa? =)) Nếu đã lỡ chép lộn thì sau khi chép xong thì tìm lại file Libs mà em chép lộn đó rồi Delete đi! Xong xuôi rồi thì Down về lại rồi chép đè thư mục libs vào E:\System .
Bây giờ thì em đã rõ chưa?Bây giờ thì làm lại đi nha!Nhớ là làm đúng và đủ các bước mà chủ topic đã hướng dẫn nghe!Chúc may mắn!!!;;):)

quangdct

memory low, delete some data :(
Posted via Mobile Device Bộ nhớ ko đủ nên xóa bớt dữ liệu.Mình cũng bị như vậy khi install file lớn.Bạn dùng Sisboom bung gói file đó ra và chép đè theo fần đã bung tùy vào ổ C hay E đã thấy là đc ngay

saodoingoi142

Moderator
Bạn hãy làm theo...!!!

ổ C còn trống 6MB mà ko đủ cho file sis dung lượng 2MB sao >"<

Bạn hãy thử lại 1 lần nữa với cách mà thành viên quangdct đã nói ở phía trên đi!Chứ ngồi đó 1 chổ mà hỏi vặn thế thì làm sao mà làm thành công dc!Hãy mạnh dạn mà mày mò 1 chút đi chứ...!!!???:-? Chúc bạn làm thành công!!!!;;)

Whinny

em có chep vào thẻ nhó như hướng dẩn ở trên nhưng mà không thấy biểu tượng gì hết
Cái này là bộ libs để hỗ trợ những ứng dụng python thôi. giống cái all in one n70 vậy bạn 
Cứ yên tâm cài những soft của anh Dũng chạy ok

Posted via Mobile Device

Thangnd31082

cho mình hỏi ý nghĩa của chương trinh python là gì

Python bạn có thể hiểu nó là một cái nền để chạy những ứng dụng tương thích trên đó _ Python dùng cho Mobile ! Nó giống như netframwork trên PC ! Những ứng dụng chạy trên nền Python thì buộc phải cài Python thì mới chạy được nếu không thì khi nhấp vào biểu tượng của chương trình đó nó nháy một nhát rồi đâu lại vào đó !:D

em có chep vào thẻ nhó như hướng dẩn ở trên nhưng mà không thấy biểu tượng gì hết

Vẫn là bộ đó nhưng khuyến cáo dùng File Sis cho chuẩn nhé : "All in one" đó . Chúc vui ! Có khó khăn đề nghị PM cho mình ! cài bộ ở dưới chữ kí của mình hoạc của nguoiqualoicu nếu máy bạn là Os7 ( tức là 6260, 7610) hoặc 6600 cũng được vì VIP hunterViet cũng cài bộ này cho 6600

Trong 3 bộ Python Libs này thì cái nào là Python1.6 nhỉ đọc mấy bài thấy ai cũng bảo n70 dùng Python1.6 mà không biết là cái nào? Xin giúp.Cám ơn

phunganhv

Nhiều anh em đau đầu với ứng dụng Python... Cài vào máy lại bị đá văng ra ngoài... Các ứng dụng cho thể loại này quá hay mà dùng không được quả thật ức chế vô cùng...

Đây là bộ Libs được anhtam biên soạn và bổ sung lại một số cấu trúc mã lệnh trong các tệp Py và Pyc.

Hy vọng sẽ giúp anh em có thể chạy hầu hết các ứng dụng Python. Chúc mọi người may mắn:D

Đã có bản Fix hoàn chỉnh Việt hóa cho anh em. Chạy hầu hết ứng dụng Python

Nhiều máy không cài được sis nên anhtam để nguyên Folder Libs cho anh em tiện dùng >> Down về chép đè thư mục libs vào E:\System

Down thêm Data.rar giải nén copy tệp powlite_fm.mbm vào thư mục Data trên máy theo đường dẫn C:\Data\powlite_fm.mbm

Download trực tiếp

Mình đã làm đúng như các bước bạn bảo nhưng sao khi cài pm eclean4.0 bản việt hóa dùng cho python thì vẫn bị nhảy ra la làm sao vậy?Xin chỉ giáo:-?