• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

DinhTuan

Cho mình hỏi chút, có dùng được nhiều font 1 lúc ko nhỉ (giống trên PC ý) vì mình cần đọc nhiều file *.doc mà người gửi thì dùng mấy loại font khác nhau (.vntime, times new roman...). Mấy lần nhận mail down file về mà nhìn toàn ký tự ngoài hành tinh :-/
Posted via Mobile Device
co the su dung chuc nang chon font de su dung nhu tren PC,khong co the dung nhieu font cung luc duoc. Nhung yeu cau phan mem phai co chuc nang chon font su dung nhu mobireader,officesuite

viet_ksxd80

DOWNLOAD

sao mình ko dow được font này nhỉ

hduonghn

góp chung với bạn 1 fonts da ngôn ngữ nha gồm có: thái,việt,trung,hàn...
thank trước khi down nhé [you]
click here

Bộ font này của bác hiển thị ngôn ngữ rất đầy đủ nhưng hơi nhỏ, liệu bác có thể chỉnh cho nó lớn lên cht xíu nữa được không vậy? Thanks!

z01222282682

anh nouvu2372 giúp em
em xài n73 sx tại TQ,em làm theo cách của anh thì mày hok nhận,khởi động lại thì đơ luôn,phải reset lại,mấy lần như vậy rồi,em chỉ muốn máy đọc dc mấy pm việt hóa thôi,làm cách nào để đọc dc TV mà hok bị ô vuông vậy anh? em tìm hết rồi,nhưng cũng không xong,anh cho em link để ngâm cứu nha:D
đọc dc TV là vui rồi anh

r0nkut3

anh nouvu2372 giúp em
em xài n73 sx tại TQ,em làm theo cách của anh thì mày hok nhận,khởi động lại thì đơ luôn,phải reset lại,mấy lần như vậy rồi,em chỉ muốn máy đọc dc mấy pm việt hóa thôi,làm cách nào để đọc dc TV mà hok bị ô vuông vậy anh? em tìm hết rồi,nhưng cũng không xong,anh cho em link để ngâm cứu nha:D
đọc dc TV là vui rồi anh

Mình cũng có 1 em sản xuất tại China. Đi chạy lại hệ điều hành đi, nó sẽ đọc đc tiếng việt. Mà nếu đi chạy lại TV thì có một số nút trên bàn phím sẽ ko khớp với nút bấm ra mà hình đâu.

z01222282682

Mình cũng có 1 em sản xuất tại China. Đi chạy lại hệ điều hành đi, nó sẽ đọc đc tiếng việt. Mà nếu đi chạy lại TV thì có một số nút trên bàn phím sẽ ko khớp với nút bấm ra mà hình đâu.

mới up fw mới luôn,nhưng cũng không được,nó chỉ đọc dc vài chử đơn giản,còn nhiu là ông vuông thôi

r0nkut3

Đi cài lại chương trình thì chương trình tự hỗ trợ 2 ngôn ngữ là Tiếng Anh và Tiếng việt. Có 2 nút trên bàn phím nó cũng sẽ ko khớp với chương trình mới đâu. Cần suy nghĩ kĩa trước khi đi cài lại nhá

kennh0x

mấy anh cho em hỏi làm sao để chỉnh font lớn hơn hoặc nhỏ hơn thì vô đâu chỉnh anh.em dùng pm fontRouterMan

2356

anh nouvu2372 giúp em
đọc dc TV là vui rồi anh

PM qua Yahoo cho mình đi, biết đâu mình giúp được bạn :D
hoang_hai_j_0205_bmt@yahoo.com

P

ptdk1310

Guest
Tình hình là làm theo hướng dẫn. Restart máy thì nó đứng lun, ko mở máy đc :(. Làm thế nào bi giờ

mckenzise

Pác nouvu ơi , cho e hỏi là vào thư mục resource của C: , E: hay Z: vậy ? Với lại pác có cái font chữ in nghiêng nào cool cho e xin link cái .

legiato1

mod cho em xin loi vi vietkey cua em bi loi
may bac cho em hoi em da cai font, khi khoi dong lai may thi no cung hien font minh cai,nhung no chi hien 50% font thoi,con lai van nguyen.man hinh menu khong hien thi font minh cai

kesevol

Có tiền bối nào biết tên font của hai cái này không? Có luôn file càng tốt (k cần hỗ trợ unicode cũng đc >:))

duonglepro

mấy bác giúp em với.em có làm theo hướng dẫn của anh nouvu2372. mới đầu em cài font chowfun.ttf dùng được 2 ngày sau do em xóa đi cài font blueplateSV.ttf nhưng giờ em xóa cái font blueplateSV.ttf thì không được.mấy bác chỉ dùm em.Em dùng con n78 đã hack bằng hellox2 mới nhất.Em xin cảm ơn.

MinhThang

Manager
mấy bác giúp em với.em có làm theo hướng dẫn của anh nouvu2372. mới đầu em cài font chowfun.ttf dùng được 2 ngày sau do em xóa đi cài font blueplateSV.ttf nhưng giờ em xóa cái font blueplateSV.ttf thì không được.mấy bác chỉ dùm em.Em dùng con n78 đã hack bằng hellox2 mới nhất.Em xin cảm ơn.

Trở về Fonts mặc định xong mới xóa được chứ bạn.