• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

kiepdollar

Em test rồi . Không net lắm . Fình fường fôi . Em cũng có một cái font hỗ trợ khá nhiều logo và symbol . Nhất là các hình ảnh . Mai em share nhé , Mỗi tội nghiện yaheei mất rùi ko bỏ đc :D

w2k

Em test rồi . Không net lắm . Fình fường fôi . Em cũng có một cái font hỗ trợ khá nhiều logo và symbol . Nhất là các hình ảnh . Mai em share nhé , Mỗi tội nghiện yaheei mất rùi ko bỏ đc :D

tùy theo sở thích của mỗi người bạn à.chủ yếu là font nào người sử dụng thấy dễ nhìn thôi.đôi lúc thay đổi 0 khí tý mà. yahei là thì thông dụng nhất rùi.

magus

pác hướng dẩn em cách xóa ngay ở đây hay qua pm cũng đuọc,phần hướng dẩn cách xóa ở trang 1 em vào khg được

s12345

Ai có mấy cái logo cho em xin nha , em mới kiếm đc cái font hỗ trợ logo mà ko có logo để test !

Auto

⠀⠁⠂⠃⠄⠅⠆⠇⠈⠉⠊⠋⠌⠍⠎⠏⠐⠑⠒⠓
⠔⠕⠖⠗⠘⠙⠚⠛⠜⠝⠞⠟⠠⠡⠢⠣⠤⠥⠦⠧⠨⠩⠪
⠫⠬⠭⠮⠯⠰⠱⠲⠳⠴⠵⠶⠷⠸⠹⠺⠻⠼
⠽⠾⠿⡀⡁⡂⡃⡄⡅⡆⡇⡈⡉⡊⡋⡌⡍⡎⡏⡐⡑⡒⡓⡔⡕
⡖⡗⡘⡙⡚⡛⡜⡝⡞⡟⡠⡡⡢⡣⡤⡥⡦
⡧⡨⡩⡪⡫⡬⡭⡮⡯⡰⡱

anhtuan89gt

Mình xin góp chút :D

Font Bahaus Full (VI+CN+LOGO)

>>>>LINK<<<<

HandleGoDLight FULL (VI+CN+LOGO)

s12345

Chắc font mình ko hỗ trợ logo rồi !

mình 4 ngón vì font nhiều quá rồi nên rất sợ thay đổi font !

tainhachay

Active Member
cứ để font mặc định của máy em thấy dễ nhìn nhất! cứ theme này theme nọ cuối cùng lại xóa

MinhThang

Manager
cứ để font mặc định của máy em thấy dễ nhìn nhất! cứ theme này theme nọ cuối cùng lại xóa

Theme thì xóa chứ Font thì sao lại xóa? font mặc định không hỗ trợ đầy đủ sao có thể dùng được hả bạn?.

Auto

Thành viên này đang có tinh thần nồng nhiệt! A Thắng thông cảm! :D

condandatcang

có ai biết cách fix hay chỉnh sửa trong cái font Rounter như nào để cái font CN VN_Gia dinh hơn 20 mb hiển thị đầy dủ trong Free ISMS không mình kết nhất cái font đấy đơn giản không cầu kì nhưng tiếc trong mục tin nhắn Free ISMS toàn bị mất chữ nhìn khó chịu quá thanks

Chỉnh sửa cuối: