• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP THEME CỰC PRO CHO E71-UPDATE THƯỜNG XUYÊN!!!

JuRay-Duan

Nếu các theme trên nếu anh buuphuc post cùng 1 lúc thì anh gộp lại thành 1 bài sẽ hay hơn :D. Còn vài ngày cập nhật 1 cái thì mới post mỗi bài 1 theme :D
Vài lời góp ý..

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nếu các theme trên nếu anh buuphuc post cùng 1 lúc thì anh gộp lại thành 1 bài sẽ hay hơn :D. Còn vài ngày cập nhật 1 cái thì mới post mỗi bài 1 theme :D
Vài lời góp ý..

Cái này mình phải cài trên máy,test và chụp hình và post riên lẻ thì anh em dễ chọn và dùng chứ up lên một loạt thì rất khó dùng. Ở các diễn đàn khác người ta cũng up như vậy chứ những bài post gộp mọi người không thích lắm bạn à.

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho em vài cái thêm màu trắng nhé!!! E71 white mà!

Mình xài E71 black nên thường kiếm mấy theme đen cho nó hợp. Mình sẽ tìm thêm vài cái theme trắng up lên. Cám ơn bạn đã quan tâm đóng góp ý kiến.