• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập theme s60v2 do hugon72 sưu tầm

hugon72

Hôm nay Đà Lạt mưa ngồi nhà bùn bùn có hứng up mấy theme do hugo sưu tập và đang sài,thấy chủ đề theme mình nhiều mình muốn chia sẻ mình hiện có,chúc bạn có được cùng sở thích theme với mình.mình up có trùng thì các bạn bỏ quá cho:p
Theme mình up đã được tuyển chọn như hình nền chuẩn,các icon hiện đại phối màu giữa các khung chuẩn....nói chung dễ nhìn dễ sài...Lưu ý mình chỉ test trên s60v2 FP3 nên các bạn lựa chọn kỹ khi down nhé.s60v khác tùy cái sử dụng được bro rảnh down về sài:D:Dko đuọc thì bỏ=D>=D>
mình up từng cái kèm screenshot cho các bạn dễ lựa chọn.cái đầu tiên:-?

Last edited by a moderator:

tanpossible

Em cũng người Đà Lạt đây bác.Nhưng mấy cái theme của bác tuy đẹp thật nhưng nó chỉ chạy trên con N70 và 72 S60v2 FP3 còn mấy con nhưb 7610 3230 6600 đâu có chạy được đâu.Skin capble requi...

hugon72

Em cũng người Đà Lạt đây bác.Nhưng mấy cái theme của bác tuy đẹp thật nhưng nó chỉ chạy trên con N70 và 72 S60v2 FP3 còn mấy con nhưb 7610 3230 6600 đâu có chạy được đâu.Skin capble requi...
uhm thì mình cũng test cho con n72 của mình thôi,nhưng tùy cái,một số cái vẫn chạy cho 7610 và 3250 của bạn mình mà...bạn kiểm tra lại hên xui:)):)):)) không thì bạn đổi n70 hay n72 đi=))=))

hugon72

bạn có thể cho mình font bạn dùng ko ?mình dùng n72 thanhk
uh.bộ font này có hết trong bõ ứng dụng việt hóa rồi,nó đây.nhớ đọc kĩ hướng dẫn sử dụng nhé.topic này ko dùng cho những ai lười đâu đấy đọc kĩ và nghiên cứu nhé,nếu khó ở chỗ nào PM tui bết tui chỉ cho.chúc thành công nhé
ui chủ đề này nhiều người ủng hộ và trùng với sở thích của mình...xin cảm ơn mọi người..vui quá post tiếp cho anh em nè
TRuy tìm nemo bộ phim khá hấp dẫn=D>=D>

Chỉnh sửa cuối: