• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập theme s60v2 do hugon72 sưu tầm

huythanh_9x

Hôm nay Đà Lạt mưa ngồi nhà bùn bùn có hứng up mấy theme do hugo sưu tập và đang sài,thấy chủ đề theme mình nhiều mình muốn chia sẻ mình hiện có,chúc bạn có được cùng sở thích theme với mình.mình up có trùng thì các bạn bỏ quá cho:p
Theme mình up đã được tuyển chọn như hình nền chuẩn,các icon hiện đại phối màu giữa các khung chuẩn....nói chung dễ nhìn dễ sài...
Lưu ý mình chỉ test trên s60v2 FP3 nên các bạn lựa chọn kỹ khi down nhé.s60v khác tùy cái sử dụng được bro rảnh down về sài:D:Dko đuọc thì bỏ=D>=D>
mình up từng cái kèm screenshot cho các bạn dễ lựa chọn.cái đầu tiên:-?
chào pác hugon72 ..e rất ấn tượng kái font mah pác đag dùng ....pác có thể up lun cho e xin dc không? thank pác trước

hugon72

bạn có thể cho mình font bạn dùng ko ?mình dùng n72 thanhk

bạn chỉ mình cách đổi fonts chữ đc ko. Nhìn máy bạn đẹp quá

Theme bác sưu tầm đẹp lắm, Thx.! Bác nhớ sưu tầm thêm cho a e xài nhoa. :D

Cái này giống của 5800 quá nhỉ :)

Màu hơi tối nhưng vẫn đẹp, Thks. :D

chào pác hugon72 ..e rất ấn tượng kái font mah pác đag dùng ....pác có thể up lun cho e xin dc không? thank pác trước

bác dùng font gì đẹp thế cho xin cái font

Qua box việt hóa search font thư pháp của bác daoquangsu đi các bạn, có rất nhiều kiểu thư pháp đẹp,.
Xin cám ơn sự tin cậy và ủng hộ của các bạn=D>=D>,mình sẽ cố gắng hơn nữa để các bạn có những theme đẹp lựa chọn cho dế yêu của mình...
Còn font chữ mình cũng chỉ cập nhật từ box font chữ đẹp n70 n72 bên ứng dụng việt hóa thôi,nhưng do nhiều bạn cũng không có thời gian điều kiện để test :-/:-/và để vọc b-)b-)nhiều nên hugon72 quyết định đóng gói font của mình lên cho anh em nào cần;;)
Lưu ý font chỉ hiển thị bình thường thư pháp ko hiện thị symbol vả trong TTPod ko hiển thị được tiếng việt,xin các bạn đừng thắc mắc,vì mình cũng không rành về font,khi nào test được mình sẽ okie cho các bạn,chúc vui hen:))
CÁC BẠN QUAY VỀ TRANG 1 DOWN NHÉ.HÃY THỬ XEM BẠN SẼ THÍCH NGAY ẤY MÀ:)):))

hugon72

Buơm bướm nè ,gì chứ bướm là thích lắm anh em chung sở thích với mình ko:mad:)=))

hugon72

NHầm thank bạn nhắc nhở lu xu bu wá heheeh.sever bị gì rồi sao ko up được nữa nhỉ chán,hay up nhiều quá ko cho ta:-/:-/

JuRay-Duan

NHầm thank bạn nhắc nhở lu xu bu wá heheeh.sever bị gì rồi sao ko up được nữa nhỉ chán,hay up nhiều quá ko cho ta:-/:-/
Bạn nên up file lên các host free khác như mediafire.Com hay 4shared.Com... Rùi dẫn link về đây, pdaviet luôn khuyến khích điều này,.

hugon72

ICON 3D down and thank

Hình như đây là loại theme anh em sưu tầm nhiều nhất,hôm nay up cho anh em thưởng thức nhé ..thank đeeee kha kha