• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập theme s60v2 do hugon72 sưu tầm

tanpossible

Ôi ông Minh Thang không đọc kỹ xóa bài em mất rồi.Hugon share Font dùng kèm theme nhưng chỉ dùng được ở N70 và 72 em làm bản font cho 3230 7610 post lên cho anh em thì bác đi bác xóa vèo mất tiu.Hay thật

Caominh171

Ôi ông Minh Thang không đọc kỹ xóa bài em mất rồi.Hugon share Font dùng kèm theme nhưng chỉ dùng được ở N70 và 72 em làm bản font cho 3230 7610 post lên cho anh em thì bác đi bác xóa vèo mất tiu.Hay thật

Nhưng up ở đây là sai chỗ bạn àh!

hugon72

Các MOD làm tích cực quá mem chẳng biết đâu mà chiều,miễn ý kiến..:-??
@tanpossible:đúng rồi bên ứng dụng việt hóa có topic về fonts rồi nên MOD làm thế là đúng.tại ở đây anh em thích quá nên cũng mạn phép up lên thôi chứ léng phéng là del như chơi
@MinhThang:lần sau MOD ghi chú rõ ràng 1 chút "font up bên topic font"...đại loại là rõ ràng 1 chút,dễ để mem đọc hiểu nhầm thành ý.ý của tanpossible cũng là ý tốt,diễn đàn chia sẻ mà...;;)(người DL :Xin là cho,thích là chiều,yêu là gả..:D:D)
Hình như cái này cũng lộn topic rồi :-?:-?..đúng rồi chứ lộn gì:-??