• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Themes iPhone tuyệt đẹp !!!

ncbc

mấy bro cho mình hỏi là mình chép mấy cái theme này vào máy, rùi dùng winterboard đổi. Vậy nếu mún quay về theme gốc thì làm sao? Mình mới dùng nên k rành lắm. Thanks mọi người

Zenki

Super V.I.P
mấy bro cho mình hỏi là mình chép mấy cái theme này vào máy, rùi dùng winterboard đổi. Vậy nếu mún quay về theme gốc thì làm sao? Mình mới dùng nên k rành lắm. Thanks mọi người
Muốn dùng Theme nào thì tick chọn theme đó trong Winterboard, còn muốn về mặc định thì bỏ chọn trong Winterboard đi.

phdzung

down theme về mà ko hiểu j cả, cái cách cài của chủ topic ở trang 1 hay 2 gì đó khó hiểu quá. Zenki hướng dẫn lại đc ko ? ^^

cái theme giáng sinh unrar đc 1 mớ cái folder, cứ copy tất rồi vào winterboard chọn tất hả chủ topic ^^

Chỉnh sửa cuối:

blackcatdn

down theme về mà ko hiểu j cả, cái cách cài của chủ topic ở trang 1 hay 2 gì đó khó hiểu quá. Zenki hướng dẫn lại đc ko ? ^^

cái theme giáng sinh unrar đc 1 mớ cái folder, cứ copy tất rồi vào winterboard chọn tất hả chủ topic ^^

bạn chỉ copy Folder này thôi:Christmas. PRO.theme...còn những Folder khác chỉ chứa những icon dùng để thay thế thôi. Bạn tự tìm hiểu nha..Còn cách cài theme thì bạn search trên dd nha. Có hướng dẫn kỹ rồi

phdzung

bạn chỉ copy Folder này thôi:Christmas. PRO.theme...còn những Folder khác chỉ chứa những icon dùng để thay thế thôi. Bạn tự tìm hiểu nha..Còn cách cài theme thì bạn search trên dd nha. Có hướng dẫn kỹ rồi

theme giáng sinh quá dễ rồi vì nó có folder là .theme và chỉ việc chép vào, còn những cái kia mình down về nó ra folder lạ lắm nên ko biết ^^

ncbc

cho mình hỏi là cấu trúc một theme folder để chép vào iphone là gì vậy vậy mấy bạn? Mình tải mấy cái theme ở đây về. Thấy mỗi theme có một cấu trúc khác. K biết chép vào thế nào. Thanks

blackcatdn

theme giáng sinh quá dễ rồi vì nó có folder là .theme và chỉ việc chép vào, còn những cái kia mình down về nó ra folder lạ lắm nên ko biết ^^
Dock dùng để thay cái hình ảnh ở dưới cùng của IP
LiveClock và WeatherIcon chắc bạn biết rồi ha
Slider dùng để thay thanh trượt ở ngoài LockScreen
Datewiget dùng thay đổi hiện thị ở ngoài Springboard
Còn lại bạn nên tự tìm hiểu thì sẽ hay hơn. Vì ko phải theme nào cũng giống nhau hết

cho mình hỏi là cấu trúc một theme folder để chép vào iphone là gì vậy vậy mấy bạn? Mình tải mấy cái theme ở đây về. Thấy mỗi theme có một cấu trúc khác. K biết chép vào thế nào. Thanks

Cấu trúc là sao? thường thường thì tên theme có dạng như sau: tên.theme

Mà mình thấy hình như ở đây lạc đề tài rồi thì phải:-?. Topic này chỉ là sưu tầm theme IP thôi chứ đâu phải hỏi. Lần sau các bạn vào đây để hỏi ngen
http://pdaviet.net/showthread.php?t=61896

cuzinnub

cho e hỏi .... sao em ko làm giống như cái hình themes Chrismas vậy T_T ....ko có những cái icone dễ thương giống trong hình .... ko có ong già noel hu hu ... với lại cái thanh hiễn thị ngày nó bị icon che mất ... có ai có thễ giup e dc ko

Habl66

cho e hỏi .... sao em ko làm giống như cái hình themes Chrismas vậy T_T ....ko có những cái icone dễ thương giống trong hình .... ko có ong già noel hu hu ... với lại cái thanh hiễn thị ngày nó bị icon che mất ... có ai có thễ giup e dc ko

Bạn có thể chụp màn hình lên cho mình xem được ko?
Màn hình theme và winterboard

divangdaqua

Theme giang sinh đẹp quá mà kô ai quan tâm tới.đặc biệt chủ topic đã đưa theme christmas lên mà anh em tãi về kô có icons christmas như trên hình .xin chủ topic quân tâm tới chút nha.anh em rất cần icon cho theme christmac mà bạn tặng anh em đó.link tải về rồi mà kô có icons .xin chỉ giáo.cám ơn nhiều