• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOLT BROWSER 1.70-Xem Video Online Trên YOU TUBE ,Lướt Web Siêu Tốc.

phuonxinh

Muốn xem full thì thiế lập realplayer làm máy phát, nhưng xem đc rất ít video. Chờ phiên bản mới hơn xem sao

leminhhai111

Muốn xem full thì thiế lập realplayer làm máy phát, nhưng xem đc rất ít video. Chờ phiên bản mới hơn xem sao

phuonxinh có thể chỉ cho mình cách thiết lập realplayer để xem You Tube thông qua youtube của uc7.0 kg? Sao nó connecting 1 hồi rồi báo lổi Define default access pcint ... Kg ah ?

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Test OK trên N70,rất mượt, ai không xem được thì xem lại các bài hướng dẫn nhé !

Trungls

Xin lỗi lạc đề chút. Mong mọi người bỏ qua :D
To phuonxinh: Thấy trang 1 bạn kêu ko có trang nào up ảnh bằng mobile. Mình xin chia sẻ một chút hy vọng giúp ích.
Mình vẫn hay cho ảnh lên diễn đàn bằng mobile. Một số site :
photobucket.com (trang này có lẽ rành quá):
-up qua web trên di động.
-up bằng cách gửi qua email (mỗi tài khoản photobucket đc cấp cho một email, bạn chỉ cần gửi ảnh đính kèm vào email này). Email có dạng: acc.12345@uploads.photobucket.com Cách này khá tiện.
Flickr.com: cũng có chức năng up ảnh qua email.

Hy vọng giúp ích.

h04ngl0ng

Mình làm đúg như phuonxinh nój nhưg chỉ ngke được tiếg. K xem hình đc. Gjúp mình với.Máy mình là 6600

phuonxinh

h04ngl0ng nói:
Mình làm đúg như phuonxinh nój nhưg chỉ ngke được tiếg. K xem hình đc. Gjúp mình với.Máy mình là 6600

Mình dùng n72 chạy không sao cả. Có thể do máy của bạn bị thiếu ram , hoặc video bị lỗi, hoặc do tín hiệu gprs yếu thô. Bạn có thể kiểm tra lại lúc khác xem
Trungls nói:
Xin lỗi lạc đề chút. Mong mọi người bỏ quaTophuonxinh: Thấy trang 1 bạn kêu ko có trang nào up ảnh bằng mobile... .
Cảm ơn bạn đã share, thực ra mình đang dùng upanh. Com và upanhnhanh. Tk có thể up nhiều ảnh một phát-ng trên mobile. nhưng dạo này nó sao ấy, cứ hôm đc hôm ko, rất bực mình. Mấy hôm trc mình kiếm đc 2web nc ngoai up ảnh rất good

vohoangminh

h04ng10ng ơi bạn đang xài bản nào vậy?Mình cũng là 6600 nhưng download bản nào về cũng k ins đc hết!

hieumo_man

em dùng n70me nhưng ko inst được,giải nén file .jad ntn hả các pro?em mới dùng nên ko biết,giúp em cái,thanks các bác!

phuonxinh

Ủa, file mình up trên 4 share là file jar mà. Bạn chỉ cần down về dùng và instal bình thừơng. Nếu dùng x plore thì chọn mở với hệ thống là đc

vohoang900

N70 chạy tốt,có điều cái font k ổn định,a nào có cái font đa ngôn ngữ up cho e zới.Thanh nhé pm quá tuyệt

h04ngl0ng

@vohoangminh: mình dùg bản trên trang chủ.Bản của phuonxinh up mình k ins đc.Ý của mình là khi xem chỉ nghe tiếg chứ k thấy hình chứ k fảj là k ins đc bạn à

vohoangminh

h04ngl0ng: Ừ thì đúng rùi!Ý mình là hỏi bạn xài bản nào chỉ cho mình với mình cũng xài 6600.Vì bản của phuonxinh ins k đc,chắc k hợp với máy!Thanks !

dongbg

cho mình hỏi chủ topic và mọi ngươì cái này nhé có phải là xem dc hình nhưng ko có tiếng phải ko nhỉ???