• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOLT BROWSER 1.70-Xem Video Online Trên YOU TUBE ,Lướt Web Siêu Tốc.

phuonxinh

Không đâu , mìng dùng n72 xem đc cả hình và tiếng. cũng thấy mấy người dùng 6600 nói là chỉ xem đc hình nhưng ko có tiếng

DreamLand

Thử vào Tools -Profile - Warning Tones - bật On :D
Không có tiếng có lẽ do vậy.

dannytuan

Không nghe tiếng

Mình đã cài rùi.Nhưng khj mình nghe nhạc thì chỉ xem đc hình chứ k nghe đc tiếng.Mình thử nhìu lần rồi nhưng vẫn k đc

peacewar

Cái này lướt web Việt toàn bị lỗi font,có cách nào khắc phục lỗi này không các bạn?Vì mình dùng cái này thấy tốc độ của nó rất nhanh,đặc biệt lại xem được video online nữa chứ...bạn nào biết cách khắc phục lỗi font thì chỉ mình nhé.

duythu

7610 đã test. Tình hình là loading ca tiếng đồng hồ mà không vào được chương trình. Bực mình quá nên del luôn

Parkmjnsu

Làm sao dể chỉnh màn hinh phù hợp với màn hinh dt. Dùng kiểu kia khó chiu wá

Cho mình hỏi xem yotobe dùng 3g hay gprs?Mình dùng gprs nó conect song rùi loading cứ 0% làm sao đây ta???Giúp mình với...

lekhacnhu

ông bạn mình dùng trên s60v3 gprs nhanh,xem rất mượt,nhanh không bị giật chút nào.còn con 7610 của mình không hiểu sao xem giật quá,chắc do máy cổ sóng gprs không nhanh như mấy em v3