• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Brightlight - Dùng đèn flash làm đèn pin trên FP2 devices (N97,5800,N78...)

Khoaaa

đây cũng là pm đèn pin, đã test trên E71 chạy rất ngon, có cả chức năng nháy SOS nữa, phòng khi có sự cố gì còn ra tín hiệu để được giúp đỡ b-)

PS: Đề nghị bạn chỉnh lại file đính kèm theo đúng quy định. Nếu không thì sẽ bị xóa.

Mình cũng bị wrong code. Làm sao đây. Mỗi lần nhập sai thì phải cài lại

Posted via Mobile Device

Mình cũng bị wrong code. Làm sao đây. Mỗi lần nhập sai thì phải cài lại

Posted via Mobile Device

Ah đã tìm ra đó là 57600. Nhưng tiếc là vẫn ko xài đc cho 5320

Posted via Mobile Device

vanhung_1990

không biết khi nào thi có pm làm đèn pin cho 5320 nhỉ?Cau nhoc 5320 này thật là khó xơi đấy!!

huyhoang_qn

N96 của mình không sài được bạn à cài vào máy thì được nhưng bấm vào chẳng nhúc nhích gì cả

nguulangkiem

Ủa nghe nói soft này rất có lợi cho sức khỏe đèn flash mâ vẫn có sài à :-?

blmon

E71 LED Flash Problem
Options Options
richcar
New User

Message 1 of 5

Viewed 959 times

My E71 camera flash was on when I woke up this morning and cannot get it to turn off. Any suggestions? I removed the battery and replaced it after 10 minutes. Also, did a factory reset which made no difference. As soon as the battery is reinserted the light goes back on and stays on. Please help! Thanks.
Link: http://discussions.europe.nokia.com...ssage?board.id=communicators&message.id=43895
-----------
tớ vừa vớ đc cái này, đèn flash nó sáng cả mấy tiếng có làm sao đâu :D thật ra nó ko fải là đèn flash, nó là đèn led, mà đèn led thì tuổi thọ nhiều ngàn jờ lắm :-s

tentenct

cám ơn nhiều nhe! đã test trên n78 rất chuẩn, như đèn pin của 1200 ấy ^^

heaven3tt

anh cái n95 có xài được cái này ko .em thích cài này lắm vì mấy thàng bạn nó dùng x6 cũng có thì phả ( ko nhớ nữa )i . Mà bật đèn như vậy có cháy được ko .cháy thì chụp ảnh chắc die mất