• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bung HTC HD2 (Leo) by PDAVIET ...

Kojiro

Super V.I.P
Nhìn tháo ko nghĩ nó hơn 14 chai :D
Đúng là nhờ mất nguồn thì anh Dơi mới dám tiên phong vụ này, còn ko thì ở đó >:)

ngochoangimsat

Ngày xưa mới nghe quảng cáo em này thấy mê dễ sợ (chỉ vì mê cái USB Host) giờ bán chính thức mới biết nó hoàn toàn không có chức năng này... thế là vỡ mộng, chờ sang năm có chíp Dual-Core 1.5GHZ (Snapdragon Dual-Core 1.5Ghz ) chắc HTC sẽ có một con PDA Phone mới có USB host + Cảm ứng điện dung giống em này thì lấy vậy

0917333990

Ngày xưa mới nghe quảng cáo em này thấy mê dễ sợ (chỉ vì mê cái USB Host) giờ bán chính thức mới biết nó hoàn toàn không có chức năng này... thế là vỡ mộng, chờ sang năm có chíp Dual-Core 1.5GHZ (Snapdragon Dual-Core 1.5Ghz ) chắc HTC sẽ có một con PDA Phone mới có USB host + Cảm ứng điện dung giống em này thì lấy vậy
hjhj đúng là e cũng chỉ thích mấy con cóa USB host thui cóa chức năng này cực kì tiện dụng

doanduyngoc

Bác tháo máy ra rồi, cho em hỏi tí. Phần loa của em HD2 có cục gì bên trong mà thỉnh thoảng em đụng vào gần tai nghe cứ bong bong???

iniuboo

Vãi xoài=)) h mới đc tận mắt hình hàng em í=)) thôi, em ko dám yêu khoa học đâu:))

pandamiss

Nhìn hình ảnh tí thôi mà quyết tâm hok dám để em hd2 rơi hay va chạm gì cả ^^

chủ topic giúp mọi người biết thêm về bên trong của em hd2 yêu quý như thế nào, đẹp xấu ra sao.Thanks. nhưng nếu chủ topic giới thiệu kĩ hơn từng bộ phận thì tốt hơn nhiều vì mình tin rằng còn nhiều bạn ko biết đâu là moter rung, wifi, cột sóng...hehehe trong đó có mình :p

thedung

táy tháo ra láp vào máy ko lên nguồn toi luôn mình nghịc quá,ko biết hởng nguồn hay gì mang thợ nó cũng ko alm lên đc,bây giờ phai rmang ra hãng,tính mình hay táy máy lám bây giờ ko biết sạc ko lên nguồn gì cả

HD2 thường của em chết FLash, boot vào nhưng ko Up rom đc nữa. Em đã tháo ra ròi, em hỏi ngoài lề chút bác nào có mainboard mới thì PM e tậu về thay nhé.
Thank bác BadKit đã post bài jup em tháo tự tin hơn. =D>

odonnell

Ôi mẹ ơi. Vợ yêu của em bị người ta đè ra chọc ngoáy thế kia hỏi có xót ko chứ. Em nguyện khi vợ có mệnh hệ j cũng để nguyên hình hài tưởng niệm. Gắn bó với nhau mấy năm cũng chảng dám sờ mông nữa là đâm chọc thế kia :((

archos

Cho em hỏi là socket wifi nó là cái nào vậy ah? E có một con mà bữa gửi đi thay cảm ứng xong về wife rất yếu,lại gần modem mới bắt đc sóng,em hỏi cửa hàng họ nói hok bit. E đang mún bung nó. Hoặc ai mún e bán lại cho,hay chỉ em chỗ nào sửa đc vs ạ, e ở Vũng Tàu.

letinhclover

các bác cho em hỏi.máy của em không có con này. và củng chẳng có wifi.việc này có liên quan gì đến nhau không ah? gấp lắm mong mọi người giúp đở

meo_long9x

thêm 2 tấm cho mọi người tham khảo thêm máy của mình

cái thằng sửa điện thoại làm mất của mình mấy ốc vít ở mainboard:(:(

Chỉnh sửa cuối: