• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 được nâng cấp lên FW 20.0.0.038 vào ngày 20-09-10 chỉ trên PDAVIET

TungBach

sau khi FW của C6 đc chuyển toàn bộ và hoạt động trê 58 FW V11 thì mọi người dùng 58/5530 cũng đã biết về FW 11 của C6, lỗi nặng nhất là hao pin, giờ đây nokia đã update bản FW mới nhất cho em nó, hiện chưa có link dow, điều này đồng nghĩa với việc anh em nhà 58/5530/523x lại sắp có đồ chơi:))
lý do là sau khi đi bảo hành về, thằg bạn mình đã được care úp lên FW này, có nhiều cải thiện rõ rệt, nhất là vấn để pin, kô còn hao nữa.

Một số hình ảnh của em nó

sẽ úp ổ Z của em nó lên sớm nhất để anh em nhà V5 có đồ chơi >:)>:)>:)
chắc FW của 58 sắp tới cũng kô ăn thua = quả này đâu^^!

Ntv_79

Thấy cái bấm số nhìn được, giống sym^3! Chắc N97 hi vọng trộm mỗi cái đó quá!

mrquyen1993

không biết có phải hàng fake kô vì bây h có thể thay đổi FW trong Core ko có S^3 đừng hy vọng
Hy vọng bây h là làm con C7 các bác ạ nó về VN rồi vừa túi tiền học sinh lắm;;)

jackpham

thông báo C6 đã có fw mới bản 20.0.038. Tốc độ rất ổn định, có thêm 2 theme mới màu hồng và xanh, phần nhập số để gọi diện có giao diện mới rất tiện dụng. Mình ưng nhât máy hoạt động ổn định, ko phải reset như trước. Xin mời các bác up và cho ý kiến thêm
Đây là ý kiến của các mem sử dụng C6 sau khi up lên fw 20 nè! Không biết có cái hội thoại như sym^3 không nữa.

mrquyen1993

e tưởng bác jack qua S^3 rùi mà hôm nay diễn đàn là sao mà cứ chuyển đi chuyển lại ấy nhỉ , chắc kiểu này phải mang máy 5800 ra care không khéo đc lên V6 thì chết:p

mà nokia ra mắt máy tính bảng thì khỏi phải mua dế nữa nhỉ toàn tin hot thôi

binh24

Dùng cái này bung ra nè !
Để xem có thể port đc sang cho 5800 ko :)

Hướng dẫn dùng :
1.Tải file đính kèm ở dưới ...
2.Tiến hành cài đặt DUMPROM.sisx
3.Chạy lên và nhấn dump....
4. Nó sẽ mất khoảng 20-30 phút...hoặc hơn
5. Xong up file ROMDUMP.dmp (Nhớ nén lại) từ thẻ nhớ lên AE nghiên cứu ....

tungtt

Đúng là chỉ có trên PDAViet thiệt :)). Google chẳng chộ ai nói về cái này cả....

nguyenpa

Super V.I.P
Nokia_firmware_RM-612_SEAP_20.0.038_v4.0 nó đây co ai muôn lam chuột bạch ko
:D

ngviethoa

thuơng hiệu mang tên pdaviet.hi hi .sao ko ra nhanh nhanh cái bản cho 523x nhỉ.lâu quá

jackpham

@nguyenpa: Link down đâu? share lên cho anh em đi. Hình như một loạt fw mới cho S60v5 sắp ra mắt.

nguyenpa

Super V.I.P
he he mới mượn máy test nè, up lên mediafire hơi lâu, firmware full 147mb :D hàng xin xỏ nokia care :)

hotdog

từ từ đang up và test :) mà ko biết co được phép chia sẽ ko?
he he Bác nguenpa ơi post cho anh em PV sài cho hót đi Pac Hack giùm lun thì tốt.Thank pac liền ah.mong đợi bản này w:Dá

panrai

Super V.I.P
he he mới mượn máy test nè, up lên mediafire hơi lâu, firmware full 147mb :D hàng xin xỏ nokia care :)

có cái gì hay ko up lên anh em xem chơi đi,h trong mình ko có máy gì sài hết nè,đang để dành tiền mua con máy nào hay hay sài nè