• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 được nâng cấp lên FW 20.0.0.038 vào ngày 20-09-10 chỉ trên PDAVIET

TungBach

Nokia_firmware_RM-612_SEAP_20.0.038_v4.0 nó đây co ai muôn lam chuột bạch ko
:D

cảm ơn bác nhìu lém em đag định đưa ổ Z em nó lên mà bác có roài. anh em lại có đồ ròai. thansk anh nhé:D

TungBach

Nghe nói bán máy rồi ah ?

ồh, bạn nó thích nên nó lấy roài:D, để ít kiếm tiền mua con khác, bản đó chưa đưa sag đâu, bạn đưa sag 58 cho anh em chơi:D, chắc chắn là đưa sang 58 dễ dàg hơn đưa N97/N97 mini sang 58 roài, vì lỗi đã đc PNHT fix hết nên làm cũng nhah hơn đúg kô:D

binh24

ồh, bạn nó thích nên nó lấy roài:D, để ít kiếm tiền mua con khác, bản đó chưa đưa sag đâu, bạn đưa sag 58 cho anh em chơi:D, chắc chắn là đưa sang 58 dễ dàg hơn đưa N97/N97 mini sang 58 roài, vì lỗi đã đc PNHT fix hết nên làm cũng nhah hơn đúg kô:D

Uhm để xem !

TrungManly

C6 không có bản CFW nào cả đúng không các bác??? E tìm mãi mà không thấy bản nào cả. Hjx... :(

bupunhoc

em mới vào còn gà mong mấy bác chỉ giáo nhá ,down về rồi thì làm sao nữa mấy bác :)
đợi hoài ,lâu quá ko bác nào vô đây ngó cái

Chỉnh sửa cuối:

bupunhoc

đợi hoài mà không thấy ai trả lời gì vậy trời , bác chủ thớt đâu rồi giúp ae với chứ ( không muốn spam mà mấy bác làm hình như hơi chậm ah )

thang389

c6 hiện da co fw 20.041 rùi các bác ạ, đã có bác nào test thử chưa a.