• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 FOR 5800 v52.0.101 cảm nhận

hoangtuong

Bản của bác ổn lẵm nhanh và mượt tội nỗi cái chữ VIP ở cái Prof không thích lẵm mong là bắc chỉnh lại như mặc định thì hay nhỉ

hoangtuong

em thấy bản của bac có thêm lỗi nữa là gọi video call được nhưng không thể hiện hình ảnh của mình được mong bác kắc phục và fix lỗi này em thấy bản này mượt và nhanh lẵm

khoa1989

em thấy bản của bac có thêm lỗi nữa là gọi video call được nhưng không thể hiện hình ảnh của mình được mong bác kắc phục và fix lỗi này em thấy bản này mượt và nhanh lẵm

vậy ah mình không dùng video care nên cũng không biết.lỗi này chắc do hoàng xóa mất fire nào đó

Anther1991

Khoa giúp mình cook thêm bản trên có trình phát nhạc quét trong E:\Music, bộ icon Anna, Landscape V2 mới ra của Binh24 nhé. À mà bản này có các mod bàn phím số và qwerty mới chưa nhỉ? Nếu chưa thì bạn cho vào luôn nhé. Mình nghĩ các chữ VIP bạn ko cần thêm vào cfw đâu, làm người dùng ngượng chết mất :). Mình nghĩ yêu cầu của mình cũng sẽ được nhiều bạn khác đồng tình. Đi vòng vòng diễn đàn chỉ thấy mỗi bạn có khả năng thực hiện. Các cooker khác hoặc là bận hoặc là có bản cook thiếu quá nhiều chức năng mình cần nên ko mún làm phiền họ. Nếu gặp khó khăn gì bạn có thể nói với mình, biết đâu mình giúp được. Thanks :)

khoa1989

Khoa giúp mình cook thêm bản trên có trình phát nhạc quét trong E:\Music, bộ icon Anna, Landscape V2 mới ra của Binh24 nhé. À mà bản này có các mod bàn phím số và qwerty mới chưa nhỉ? Nếu chưa thì bạn cho vào luôn nhé. Mình nghĩ các chữ VIP bạn ko cần thêm vào cfw đâu, làm người dùng ngượng chết mất :). Mình nghĩ yêu cầu của mình cũng sẽ được nhiều bạn khác đồng tình. Đi vòng vòng diễn đàn chỉ thấy mỗi bạn có khả năng thực hiện. Các cooker khác hoặc là bận hoặc là có bản cook thiếu quá nhiều chức năng mình cần nên ko mún làm phiền họ. Nếu gặp khó khăn gì bạn có thể nói với mình, biết đâu mình giúp được. Thanks :)

mình không biết cài này là bản quyền của hoàng bạn mình không chỉnh sửa những cái mà hoàng thêm vày đó

Anther1991

mình không biết cài này là bản quyền của hoàng bạn mình không chỉnh sửa những cái mà hoàng thêm vày đó

Bạn đừng lo, anh Bún thoáng trong chuyện này lắm. Mình hiểu a Bún mà. :)

khoa1989

mà không biết mình có làm được không nữa..gà lắm.bận nữa.không có nhiều thời gian ngồi test.nếu hoàng rảnh làm một bản như vậy đi

cugianumberone

Tình hình là e không thấy cái Ovi Sync (Đồng bộ OVI) đâu cả. E dùng mod (Working ovi sync and Notes) cũng không sync được. Mong chủ thớt fix giùm....

minhthaohcm123

thông báo với bác Khoa là em này bị lỗi 1 chúc xíu, không thể điều khiển TRÌNH PHÁT NHẠC ngoài hs được. Bác Khoa xem lai nhé

khoa1989

như nào vậy bạn...,trình phát nhạc chỉ điều khiển được âm thanh ngoài hs hôi chứ

minhthaohcm123

thông báo với bác Khoa là em này bị lỗi 1 chúc xíu, không thể điều khiển TRÌNH PHÁT NHẠC ngoài hs được. Bác Khoa xem lai nhé
nghĩa là khi đang chơi nhạc mình ra hs thì không thể dùng thanh phím tắc TRÌNH PHÁT NHẠC để chuyển bài được, thanh phím tắc TRÌNH PHÁT NHẠC đem ra hs cho đẹp chứ không có tác dụng gì.

khoa1989

vậy ah.nạn thử khởi động lại máy chưa...trước khi flash song nhớ xoá hết các fire .hệ thống đi..rồi fomat lại máy