• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 FOR 5800 v52.0.101 cảm nhận

cugung212

Bản này bị lỗi là chỉ quét được tối đa 120 bài hát trong khi mình có tới 190 bài :(

khoa1989

dạo này bận quá toàn online bằng đt nên không giúp được các bạn sory nhé

bunrieucua

Bản này bị lỗi là chỉ quét được tối đa 120 bài hát trong khi mình có tới 190 bài :(
Mình hơn 500 bài vẫn quét 100% bạn nhé!
khi gọi người ta bắt máy thì máy rung 1 cái. lúc bắt đầu gọi nó cũng rung 1 cái. vặy có cach nào làm cho hết không pro?
Cái này tiện chứ.Gọi ai đó chỉ việc cầm máy(không phải đưa lên tai chực chực alo:D)
Rung 1 cái là đưa lên nghe thôi:D
cho mình xin mod phím gọi màu. thanks
Cái đó phải làm thủ công ( rất vất vả đấy).
Nó nằm trong file serieskins60.mif đó bạn:D
Khoa ơi cho mình xin cái font này đi cám ơn trước
Của bạn đây:
http://www.mediafire.com/?33pgdl49dzas328
----------------------------------------------------------------------------
Mình có lưu ý bên topic CFW của mình rùi "không chỉnh sửa linh tinh trong quá trình port lên 101".
Cook thêm mod khác -> đè lên mod cũ (mình đã edit) -> phát sinh lỗi đó.
Mình không dùng 101 nên không thể port nguyên bản lên 101 cho các bạn <- không có máy test mà:|

khoa1989

cho mình xin mod phím gọi màu. thanks

của bạn đây http://www.mediafire.com/?vu3w6d4c2ayzxz6
cái này của TK.nguyen nhé

khoa1989

Mình hơn 500 bài vẫn quét 100% bạn nhé!

Cái này tiện chứ.Gọi ai đó chỉ việc cầm máy(không phải đưa lên tai chực chực alo:D)
Rung 1 cái là đưa lên nghe thôi:D

Cái đó phải làm thủ công ( rất vất vả đấy).
Nó nằm trong file serieskins60.mif đó bạn:D

Của bạn đây:
http://www.mediafire.com/?33pgdl49dzas328
----------------------------------------------------------------------------
Mình có lưu ý bên topic CFW của mình rùi "không chỉnh sửa linh tinh trong quá trình port lên 101".
Cook thêm mod khác -> đè lên mod cũ (mình đã edit) -> phát sinh lỗi đó.
Mình không dùng 101 nên không thể port nguyên bản lên 101 cho các bạn <- không có máy test mà:|

mình không đè lên nhưng có thể gây lỗi do mod thêm một số thứ đó

love89

bài viết thật là bổ ích bơi vậy mình ấn thak 3 lần liền.mình rất thấy hãnh điện ví diễn đàn có nhưng người như khoa.

khoa1989

bài viết thật là bổ ích bơi vậy mình ấn thak 3 lần liền.mình rất thấy hãnh điện ví diễn đàn có nhưng người như khoa.

bây giờ đã có rất nhiều bạn cook rất tốt rồi những bản như thế này giờ ít ai dùng rồi

love89

cho mình mod trình phát nhạc với mình tìm hoài ko thấy.thak bạn trước.

mình dùng nhiều bản rồi nhưng mình thấy bản này là hay nhất.

Last edited by a moderator:

love89

mình cám ơn khoa rất nhiều nhưng không biết cho mod này vào đâu và cho như thế nào mình gà mà,khoa giúp mình với cám ơn khoa trước.

khoa1989

mình cám ơn khoa rất nhiều nhưng không biết cho mod này vào đâu và cho như thế nào mình gà mà,khoa giúp mình với cám ơn khoa trước.

bạn dùng pm bung rosf2 ra,,,,,,,giải nén các fire tải về đó quăng các fire tải về vào rosf2 rồi đóng gói lại mang ra flash thui
chúc thành công

Chỉnh sửa cuối: