• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 FOR 5800 v52.0.101 cảm nhận

ruby10

khoa kiểm tra giúp mình, phần hiện số tin nhắn và cuộc gọi nhỡ trên HS ko hoạt động

khoa1989

khoa kiểm tra giúp mình, phần hiện số tin nhắn và cuộc gọi nhỡ trên HS ko hoạt động

mình không thấy bị vậy.bạn có mod thêm cái gì không .nếu mod thêm có thể do lỗi đó.

ruby10

mình không thấy bị vậy.bạn có mod thêm cái gì không .nếu mod thêm có thể do lỗi đó.

nguyên bản của bạn lun đó, ko biết bị sao, phần đó nó ra 1 phần trong suốt ấn vào đc nhưng ko có tác dụng. Để mình thử flash lại xem sao.

khoa1989

nguyên bản của bạn lun đó, ko biết bị sao, phần đó nó ra 1 phần trong suốt ấn vào đc nhưng ko có tác dụng. Để mình thử flash lại xem sao.

bạn chụp cho cái ảnh để mình xem đc không

khoa1989

link download mới đây[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?m1sc5olase49pgk[/DOWNLOAD]

các bạn tét thử nhé

ruby10

khoa xem lại xem có fải do đổi font làm cái nofi bị lỗi ko hiện tin nhắn + cuộc gọi ko

bunrieucua

Lưu ý:
Sau khi JAF các bạn đợi các phím cứng bật đèn và cái Widget Notifications hiện lên thì hãy bắt đầu sử dụng nhé!

Còn nếu vẫn lỗi thì có thể do rofs2 xung đột với core 101 chăng:-?
Bản 007 mình làm dùng bt không hề bị lỗi không hiện Missed Call & New Messages như mấy bạn nói nhé!\-/

ruby10

Lưu ý:
Sau khi JAF các bạn đợi các phím cứng bật đèn và cái Widget Notifications hiện lên thì hãy bắt đầu sử dụng nhé!

Còn nếu vẫn lỗi thì có thể do rofs2 xung đột với core 101 chăng:-?
Bản 007 mình làm dùng bt không hề bị lỗi không hiện Missed Call & New Messages như mấy bạn nói nhé!\-/

Đợi nó cài đặt xong hết mới đụng zô máy nè, mà cái widget notif nó vẫn trong suốt, ấn vào chẳng có chuyện gì xảy ra :D À tiện thể khoa cook luôn cái mod đổi icon share trong trình xem ảnh thành icon xóa ảnh đy cho tiện. Với mod lại cái bàn phím alpha gửi tn ấy, mình thấy có 1 dòng àh, mún đọc lại xem có sai xót gì ko rất khó khăn.

Chỉnh sửa cuối: